Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 51
    Anh chuyển chiều nay. Khác hệ thống nên sáng mai 20/3 em kiểm tra tài khoản Hoàng Thu Giang cho anh nhé

Trích dẫn Gửi bởi Sn4k3
    Mới gửi tiền ủng hộ anh e, mỗi tội lại quên không ghi nick, chủ thớt check hộ nhé, chuyển từ tk 0021000686453 VCB Thành Công
    Tks bác. Có gì mai em sẽ confirm lại.

Trích dẫn Gửi bởi Huongnguyen777
    Anh chuyển chiều nay. Khác hệ thống nên sáng mai 20/3 em kiểm tra tài khoản Hoàng Thu Giang cho anh nhé
    Dạ vâng ah, em cảm ơn anh.

Sent from N910C using Lollipop

Em xin update Danh sách đến 21.03 như ở dưới ah.
    Có 1 bác chuyển 1M ngày 19.03 vào TK VCB nhưng em ko biết ai chuyển ah. Hic hic.Có lẽ phải đăng ký Internet banking, sms banking của VCB thì mới check được. Cảm ơn ACE.

1. @BlankMan (500K)
    2. @XuanTruong (1M)
    3. @Huongnguyen777 (3M)
    4. @thang (1,5M)
    5. @namfat (1,5M)
    6. @toanluu68 (500K)
    7. @qqq888 (1M)
    8. @Sn4k3 (1M)
    9. unknow man (1M)
    Total (11M)

Dear ACE,

Thay mặt cho dev @quangminh12, em xin cảm ơn tấm lòng của ACE dành cho samsungviet và dành cho các dev. Em xin được dừng chương trình donate ở đây, tổng số tiền đóng góp của ACE là 11M. Trưa mai em sẽ thay mặt ACE chuyển lại cho quangminh12 số tiền này để dev thêm tiền vào mua máy mới. Trong vòng 1-2 tuần tới dev sẽ trở lại và lợi hại hơn xưa ah.

Chân thành cảm ơn ACE rất rất nhiều ah.
    Love you all! He he.

Em xin chân thành cảm ơn tấm lòng các anh ,em ,trong hội note4 , và các ae trong diễn đàn, samsungviet.vn đã giúp đỡ em , để em có thể mua lại được note4 ,em em cũng không biết nói gì hơn , em rât rất cảm ơn các anh ,em rất nhiều

Note 4 mới bữa nay giá bao nhiêu vậy bạn namfat? QM phải bỏ ra nhiều không? Hay cứ để kéo dài đến hết tháng này xem sao? Có nhiều anh em không phải lúc nào họ cũng sẵn tiền, nên để thư thả, kẻo họ nghĩ mới thấy ít người ủng hộ Bạn đã dừng lại rồi.

Trích dẫn Gửi bởi XuanTruong
    Note 4 mới bữa nay giá bao nhiêu vậy bạn namfat? QM phải bỏ ra nhiều không? Hay cứ để kéo dài đến hết tháng này xem sao? Có nhiều anh em không phải lúc nào họ cũng sẵn tiền, nên để thư thả, kẻo họ nghĩ mới thấy ít người ủng hộ Bạn đã dừng lại rồi.
    Dạ vâng anh. Giá chính hãng chắc 17tr anh ah. Ko sao anh, như vậy cũng hòm hòm rồi ah.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Dạ vâng anh. Giá chính hãng chắc 17tr anh ah. Ko sao anh, như vậy cũng hòm hòm rồi ah.

Kiếm lại con máy giống máy a xài rồi chừng 12..12.5 là ngon òi cần gì lấy máy mới... về cũng phá banh trành...

Gửi từ SM-N910C của tôi

Trích dẫn Gửi bởi toanluu68
    Kiếm lại con máy giống máy a xài rồi chừng 12..12.5 là ngon òi cần gì lấy máy mới... về cũng phá banh trành...

Gửi từ SM-N910C của tôi
    Dạ vâng anh. Hôm qua em đại diện AE trao tiền cho @quangminh12 rồi ah. Chắc sẽ sớm có máy để support AE.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Dạ vâng anh. Hôm qua em đại diện AE trao tiền cho @quangminh12 rồi ah. Chắc sẽ sớm có máy để support AE.

Kể ra thì thế vẫn hơi ít, trúng lúc đang kẹt, chứ không mình ủng hộ thêm.