Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 114
    Trích dẫn Gửi bởi maychuchuyendung.vn
    Tớ ko mua Sam với giá chát nữa, chưa kể qua năm lại bị mang tiếng comment tiêu cực về nó. Ko mở rộng dung lượng bộ nhớ, ko thay pin, không hồng ngoại thì hơi bị bóp rồi
    Vậy mua iphone 6s đi. Ngon hơn nhiều N5.

Sent from my SM-N920C

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Vậy mua iphone 6s đi. Ngon hơn nhiều N5.

Sent from my SM-N920C
    Cậu vừa đỏng đảnh õng ẹo nói xong là không bao giờ quote bài của tôi mà giờ ko biết cậu định cmt cái gì thế ko biết

Cậu vừa đỏng đảnh õng ẹo nói xong là không bao giờ quote bài của tôi mà giờ ko biết cậu định cmt cái gì thế ko biết
    Giờ thì đã hiểu mục đích các cmt của bạn.
    Xin lỗi bạn ko biết bạn bao nhiêu tuổi rồi, nhưng cách cmt như vậy nghe ko thể mê được bạn nhé.
    Mình nhắc lần cuối, nếu bạn ko thích sam, okies đó là việc của bạn.

Ở đây chúng tôi là cộng đồng đam mê công nghệ, đang mê các dòng đt của SS, chứ ko phải đi bợ đỡ cho ai hết cả nhé.

Vì vậy, nếu ko thích tham gia thì bạn Next cho nhanh.
    You are not welcome!​

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Giờ thì đã hiểu mục đích các cmt của bạn.
    Xin lỗi bạn ko biết bạn bao nhiêu tuổi rồi, nhưng cách cmt như vậy nghe ko thể mê được bạn nhé.
    Mình nhắc lần cuối, nếu bạn ko thích sam, okies đó là việc của bạn.

Ở đây chúng tôi là cộng đồng đam mê công nghệ, đang mê các dòng đt của SS, chứ ko phải đi bợ đỡ cho ai hết cả nhé.

Vì vậy, nếu ko thích tham gia thì bạn Next cho nhanh.
    You are not welcome!​
    Bạn đọc lại cmt của tôi ở trên, đọc lại chính cmt của bạn trước đây xem. Ngoài ra thì tôi cũng có câu chuyện gì nói với bạn đâu? Đừng tự tưởng tượng ra những điều như bạn nói ở trên. Bạn ko welcome, muốn next thì cứ next, quote bài tôi và tham gia với tôi làm gì.

Khi không bợ đỡ cho ai cả thì đơn giản là bàn vào vấn đề kỹ thuật, bàn vào vấn đề sản phẩm thôi. Đi cmt ngoài lề quy chụp linh tinh rồi bảo tôi này nọ?

Bạn đọc lại cmt của tôi ở trên, đọc lại chính cmt của bạn trước đây xem. Ngoài ra thì tôi cũng có câu chuyện gì nói với bạn đâu? Đừng tự tưởng tượng ra những điều như bạn nói ở trên. Bạn ko welcome, muốn next thì cứ next, quote bài tôi và tham gia với tôi làm gì.

Khi không bợ đỡ cho ai cả thì đơn giản là bàn vào vấn đề kỹ thuật, bàn vào vấn đề sản phẩm thôi. Đi cmt ngoài lề quy chụp linh tinh rồi bảo tôi này nọ?
    Vãi quá ông bạn của tôi ah!
    Ko vào xem profile thì quả thật ko biết bạn là ai.
    Lần sau đừng đùa tôi như thế nhé. He he.

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Vãi quá ông bạn của tôi ah!
    Ko vào xem profile thì quả thật ko biết bạn là ai.
    Lần sau đừng đùa tôi như thế nhé. He he.
    : D . Bênh vực ghê quá

: D . Bênh vực ghê quá
    Chém ghê quá... he he.

Sent from my SM-N920C

Không hiểu sao pin con của mình cũng gặp tình trạng vậy. Dường như chất lượng không đồng đều, xem rv trên gsmarena thấy note 4 với z2 pin ngay nhau.
    Mà mình dùng 2 con đều ở rom stock thì với cường độ 3g cả ngày check mail,chat zalo, fb một ít, đọc báo.... k chơi game. Đến tầm 6h chiều chỉ còn khoảng 15-20%. Màn hình của mình luôn là 50%.
    Trước xài z2 với cường độ thì phải còn tầm trung bình 35%.
    Hoàn toàn không thể on screen 5-6 tiếng như mọi người ko biết các bạn hay nói 5-6,5 tiếng là để màn hình sáng thế nào ?

Nói chung Sam lởm là rõ rồi. Nhưng chọn đc Rom tốt và biết tối ưu mạnh thì cũng đc 5h screen on

Trích dẫn Gửi bởi quyennd82
    note 3 mà on screen chỉ đc 4.5 tiếng à bác, chắc máy bác lởm. Máy em lúc nào cũng >6h nhé
    Lên 5.1.1 la máy nóng ,pin hao hết .tôi đang dính chấu với nó đây