Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 5 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 224
    Trích dẫn Gửi bởi romeo_133
    Cái này nó là từ trước đến nay nó vẫn thế. Còn Sony với LG thì đc Z3/Z4 với G4 chứ đâu. Nói thẳng mấy cụ này giờ ko cho up nhanh có mà bán cho ma. Ko phải mị dân nhưng mình thấy Sam bt, chả chậm cũng chả nhanh. Quen từ thời Note 2 đêns h rồi.
    Bác ơi con Z3 của e lên 5.1.1 đc hơn tuần rồi nè, bọn Z2 cũng lên rồi, Z1, Z1c hình như tuần sau đc lên thì phải mà z1, z2 là cùng thời vs Note 3, S5 đó, giờ bọn nó còn ko rõ số phận ra sao <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.ibtimes.com[/IMG]
    http://www.ibtimes.com/android-511-lollipop-update-galaxy-s6-s6-edge-note-4-note-edge-more-2031678</div>. Samsung hứa hươu hứa vượn có 64 bit cho note 4 giờ thì ko có, có lẽ sợ bất công vs bọn chạy S805, lại chuẩn bị ra S6 edge+, note 5 kiểu gì chắc note 4 sang đầu năm sau chung số phận vs mấy con đấy thôi, mong mấy cái chức năng của S6 đặc biệt là bấm 2 lần home mở camera h ko hi vọng rồi, mấy hôm trước dùng rom glamour s6 dùng ngon lành mà cứ vào cam chụp một tý nó lại tự động restart nên phải về stock

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Kier và OTA có trc thật. Nhưng OTA cũng chưa có mà bác.

Sent from my N910C using Lollipop
    À cho e hỏi mấy bác nữa là đã ai chạy đc CM12.1 cho note 4 exynos chưa, e search google toàn cho Snapdragon cả thôi

Trích dẫn Gửi bởi jameslwoodward
    Bác ơi con Z3 của e lên 5.1.1 đc hơn tuần rồi nè, bọn Z2 cũng lên rồi, Z1, Z1c hình như tuần sau đc lên thì phải mà z1, z2 là cùng thời vs Note 3, S5 đó, giờ bọn nó còn ko rõ số phận ra sao <div class="link-essentials-favicon">
    http://www.ibtimes.com/android-511-lollipop-update-galaxy-s6-s6-edge-note-4-note-edge-more-2031678</div>. Samsung hứa hươu hứa vượn có 64 bit cho note 4 giờ thì ko có, có lẽ sợ bất công vs bọn chạy S805, chuẩn bị ra S6 edge+, note 5 chắc note 4 sang đầu năm sau chung số phận vs mấy con đấy thôi, mong mấy cái chức năng của S6 đặc biệt là bấm 2 lần home mở camera h ko hi vọng rồi, mấy hôm trước dùng rom glamour s6 dùng ngon lành mà cứ vào cam chụp một tý nó lại tự động restart nên phải về stock
    Ss chậm chạp thật. Hình như bên ss ko muốn đời cũ lên hay sao ý. Chắc để mọi người chờ chán rồi phải mua máy mới.

http://www.ibtimes.com/android-511-lollipop-update-galaxy-s6-s6-edge-note-4-note-edge-more-2031678</div>. Samsung hứa hươu hứa vượn có 64 bit cho note 4 giờ thì ko có, có lẽ sợ bất công vs bọn chạy S805, lại chuẩn bị ra S6 edge+, note 5 kiểu gì chắc note 4 sang đầu năm sau chung số phận vs mấy con đấy thôi, mong mấy cái chức năng của S6 đặc biệt là bấm 2 lần home mở camera h ko hi vọng rồi, mấy hôm trước dùng rom glamour s6 dùng ngon lành mà cứ vào cam chụp một tý nó lại tự động restart nên phải về stock
    Buồn ngủ lắm rồi nhưng vẫn phải cố cmt 1 cái Chia sẻ thật với bạn, cả đống Android Device mình thích đúng 2 dòng Xperia Zseries + Note. Mình đã nói là mình ko có cố mị dân hay thể hiện mình là 1 Samfan bởi có thik các dòng khác éo đâu. Mình chỉ phản bác lại ý kiến : Note 4 ko có tính năng gì + update chậm. Cái đầu tiên ko nói lại nữa nhé bởi Note mà ko có gì thì chắc cả đống Android còn lại vứt mợ nó đi hết. Chuyện update chậm nó khác, sớm thì thik đấy, nhưng bug của Z3 cực lớn, bên sonyfan kêu ầm trời, Sony mấy năm nay nhanh nhưng thật sự ko ổn định từ 4.4 của Z1/Z2/Z ultra. Nếu nhanh kiểu đó mình cũng ko cần đâu, như 1 2pic hôm trước bác nào có hóng bên samsung VN là có thể release cho ae, chính SSVN có nói điều đó ảnh hưởng đến việc sử dụng của ae. Vậy thế thì hãy để SS hoàn thiện nó trước đã. Vội thì vội thời gian còn đi làm, lên sớm thì sướng đấy nhưng suốt ngày đi fix thì cũng khổ lắm bạn ah.
    P/s : nói thì nói thế, cũng háo hức lên, bạn đọc cmt of mình ở mấy 2pic Note 4 là biết nhưng ko cần bằng mọi giá. Quan trong bj nó đang ổn định và mình mong khi lên nó cũng vẫn ổn định nt. Anw jo thi đi ngủ đã chúc ae ngủ ngon. Ngày hnay mòn xừ vân tay rồi.

Buồn ngủ lắm rồi nhưng vẫn phải cố cmt 1 cái Chia sẻ thật với bạn, cả đống Android Device mình thích đúng 2 dòng Xperia Zseries + Note. Mình đã nói là mình ko có cố mị dân hay thể hiện mình là 1 Samfan bởi có thik các dòng khác éo đâu. Mình chỉ phản bác lại ý kiến : Note 4 ko có tính năng gì + update chậm. Cái đầu tiên ko nói lại nữa nhé bởi Note mà ko có gì thì chắc cả đống Android còn lại vứt mợ nó đi hết. Chuyện update chậm nó khác, sớm thì thik đấy, nhưng bug của Z3 cực lớn, bên sonyfan kêu ầm trời, Sony mấy năm nay nhanh nhưng thật sự ko ổn định từ 4.4 của Z1/Z2/Z ultra. Nếu nhanh kiểu đó mình cũng ko cần đâu, như 1 2pic hôm trước bác nào có hóng bên samsung VN là có thể release cho ae, chính SSVN có nói điều đó ảnh hưởng đến việc sử dụng của ae. Vậy thế thì hãy để SS hoàn thiện nó trước đã. Vội thì vội thời gian còn đi làm, lên sớm thì sướng đấy nhưng suốt ngày đi fix thì cũng khổ lắm bạn ah.
    P/s : nói thì nói thế, cũng háo hức lên, bạn đọc cmt of mình ở mấy 2pic Note 4 là biết nhưng ko cần bằng mọi giá. Quan trong bj nó đang ổn định và mình mong khi lên nó cũng vẫn ổn định nt. Anw jo thi đi ngủ đã chúc ae ngủ ngon. Ngày hnay mòn xừ vân tay rồi.
    Của e lên ko sao cả a à, pin trâu on toàn 6h trở lên, phần đông nhiều người hay kêu đấy là up qua OTA hay bị lỗi chứ backup lại rồi flashtool chạy wipe sạch sẽ hết là đâu vào đấy, hồi dùng iPad 4 lên iOS 7 OTA đến chơi Temple Run vs Fruit Ninja nó cx giật cho đc, pin tụt nhanh, restore qua iTunes lại mượt như iOS 6 đâu lại vào đấy, đến iOS ổn định nhất nhì cũng phải như vậy huống hồ android, mà e cx là thành viên năng động bên Sonyfan, mấy bạn Z đời cũ lên 5.0.2 gần như ai cx bảo là mượt dù cái cấu hình Snap S4 pro cùi bắp tuyệt chủng lâu rồi, nó lại còn lên đc 5.1.1 cơ đấy

Bạn còn cần tính năng gì trên Note 4 nữa??? Và thử kể nốt cho mình bao nhiêu con flagship kể cả năm nay đc lên 5.1.1 rồi cái @.@
    Dòng S vs Note coi như ngang pheo, giờ ko có tính năng đổi theme, rồi camera ko tùy biến đc như S6 --> mình bảo ko thêm tính nào nào là ở chỗ này.
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
    E5 (E500H) cập nhật Android 5.1.1 --> Trong khi note 4 vẫn chưa có --> mình kêu chậm là vì lý do này đây.</div>

À cho e hỏi mấy bác nữa là đã ai chạy đc CM12.1 cho note 4 exynos chưa, e search google toàn cho Snapdragon cả thôi
    Chưa có bạn ạ. Mình cũng ko quan tâm tới rom CM cho lắm.

Sent from my N910C using Lollipop

@hiepgia có tin gì từ OTA SSVN chưa em ơi. Hê hê. Hóng phết.

Gần trưa rồi mà vẫn chưa có cập nhật nhỉ

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Vẫn chưa thấy j. Có j đó ko ổn