Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Trích dẫn Gửi bởi Halong
    Ko có đâu nhé bạn. Có thì vào hãng thôi nhưng cũng ko ăn thua đâu pin kém là đặc tính của ss từ trước tới nay rồi. Trừ khi chế đc quả pin polimer vào thì còn tạm
    Máy mình pin kém quá để chế độ chờ cũng hao pin kinh khủng. 1h là đi 5% pin dùng wifi liên tu j trụ đc tầm 3 tiếng. Dùng chả nổi 1 ngày

Trích dẫn Gửi bởi maychuchuyendung.vn
    Pin iPhone là loại Polymer thuộc loại chất lượng cao nhất thiên hạ do tiêu chuẩn cao Apple đặt ra cho đối tác.

Pin N4 là loại Li-Ion thông thường có tuổi thọ ko cao.

Pin Note 5 là loại Polymer cũng thuộc dạng ngon nhưng chắc sẽ dưới iphone 1 bậc do Sam hay có trò để người sùng nhanh thải loại máy cũ nâng máy mới.
    Dòng xperia Z của sony pin cũng tốt hơn bọn ss này

Các bác cứ làm quá chứ hên xui cả thôi hãng nào làm ra mà chả có máy lỗi hả các bác đừng quy chung... e dùng n3 n4 chính hãng hiện tại là n4 910c đây đều mua tgdd mà hơn 1 năm hết bảo hành rồi. Pin vẫn trâu bò đó thôi hàng điện tử ngay cả hàng apple cũng phải có con lỗi chứ... bác thớt cứ lên 5.1 xem ntn.. k hết thì ra đổi pin thôi bác ơi. Còn bảo hành mà lo gì bảo hành samsung cực tốt.. e dùng n1 n2 n3 n4.. vẫng cảm thấy hài lòng

Trích dẫn Gửi bởi Nhật dương
    Các bác cứ làm quá chứ hên xui cả thôi hãng nào làm ra mà chả có máy lỗi hả các bác đừng quy chung... e dùng n3 n4 chính hãng hiện tại là n4 910c đây đều mua tgdd mà hơn 1 năm hết bảo hành rồi. Pin vẫn trâu bò đó thôi hàng điện tử ngay cả hàng apple cũng phải có con lỗi chứ... bác thớt cứ lên 5.1 xem ntn.. k hết thì ra đổi pin thôi bác ơi. Còn bảo hành mà lo gì bảo hành samsung cực tốt.. e dùng n1 n2 n3 n4.. vẫng cảm thấy hài lòng
    5.1.1 không mượt hao pin ở đó mà hài lòng

Trích dẫn Gửi bởi phuc1610
    5.1.1 không mượt hao pin ở đó mà hài lòng
    Lạy thánh các bác phía trên chê pin samsung này nọ.. nên e mới nói thôi chứ ai khen 5.1 hơn đời trước gì bác nhỉ.. nếu so thì so 2k với nhau đấy kiếm con nào 2k so đi. Chứ so toàn fullhd. So vs 2k

Trích dẫn Gửi bởi Nhật dương
    Lạy thánh các bác phía trên chê pin samsung này nọ.. nên e mới nói thôi chứ ai khen 5.1 hơn đời trước gì bác nhỉ.. nếu so thì so 2k với nhau đấy kiếm con nào 2k so đi. Chứ so toàn fullhd. So vs 2k
    2k thì đến g4 note 5 còn thua nếu oncreen liên tục