Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 17 của 31 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 301
    Trích dẫn Gửi bởi namfat
    1 số máy bị, 1 số thì ko bạn ah.
    Chỉ có up lại bản rom stock 4 file thì ko vấn đề gì. Nếu bạn ko tự up đc thì mang qua TTBH ktra nhé.

Sent from my SM-N920C
    Namfat ơi có link stock 4 file không share mình với ? ý mình là link google driver, one driver, fshare... chứ link từ trang chủ samsung thì ko dùng được vì down quá chậm chạp.

Máy mình chạy stock 1 file xong cũng lỗi như cũ, nhiều lúc bực mình, máy đang dùng tự nhiên nó khóa màn hình lại (mình có mở khóa vân tay). Rồi máy cũng hao pin, hay treo nữa, hix

Cám ơn bạn!

Trích dẫn Gửi bởi Chí Phèo
    Đúng rồi bác, mới đầu thì định thay lại bộ khung viền mới, nhưng cuối cùng quyết định chia tay luôn. À, mà Note 5 ngon nhé bác, sáng nay mới cầm test thử (bản gold), phần mạ ngon hơn rất nhiều so với Note 4. Chắc bác Sam đã rút kinh nghiệm từ Note 4.
    Phải xài thời gian mới đánh giá đc chứ bác, mới cầm vào tí thì đánh giá được gì đâu.
    Mình mới mua note 4 thấy nó cùng ngon, xài 3 tháng thấy ko giống như hàng cao cấp nữa

Đang ở
    Đại lý cờ bạc bịp
    Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Chỉ có up lại bản rom stock 4 file thì ko vấn đề gì. Nếu bạn ko tự up đc thì mang qua TTBH ktra nhé.

Sent from my SM-N920C
    @namfat nói vậy chắc để tranh thủ chạy ra trung tâm bảo hành coi sao. chứ làm việc dùng chiếc note4 mà cứ bị treo hoài bực bội. lúc trước phiên bản 5.0.1 xài vẫn ok. từ hồi up lên 5.1.1 là thấy không được tí nào, lỗi quá nhiều

Trích dẫn Gửi bởi namfat

Sent from my SM-N920C
    ý bạn là link nào trên trang chủ nhỉ ? Nhờ bạn chỉ giúp với ?

Trích dẫn Gửi bởi TyTysalon
    Bạn ở đâu ?.nếu SG tôi có thể gặp bạn được không? Có gì inbox nhé.Thanks
    Em ở cách bác hơn 1000 cây số lận

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Em ở cách bác hơn 1000 cây số lận
    OK để tui bán Note4,có $$ mua vé ra đó nhé.. kkkkk

Trích dẫn Gửi bởi TyTysalon
    OK để tui bán Note4,có $$ mua vé ra đó nhé.. kkkkk
    Nhưng e có cần mua note 4 đầu, bác tìm nhầm người rồi

Mình đã lên 5.1.1 dùng 1 thời gian như lỗi ở bạn Pandora93 trên, và sau 1 thời gian phát hiện khi mình sử dụng mở khoá màn hình bằng cảm biến vân tay thì bị lỗi nhưng khi chuyển qua khoá bằng mẫu hình ảnh hay không khoá nữa thì không bị nữa chỉ còn lỗi còn hao pin thôi.

Mình thấy Bản 5.1.1 quá tệ, lag + nhảy ra màn hình khóa liên tục, chỉ được cái cải thiện pin tốt thôi, mong sớm ra bản mới sửa lỗi

Trích dẫn Gửi bởi Ricky Ho
    Mình thấy Bản 5.1.1 quá tệ, lag + nhảy ra màn hình khóa liên tục, chỉ được cái cải thiện pin tốt thôi, mong sớm ra bản mới sửa lỗi
    Thấy có nhảy lần nào đâu bác