Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 191
    hình như cảm biến vân tay xài không được phải ko bác chủ

Trích dẫn Gửi bởi huy.phamminh
    hình như cảm biến vân tay xài không được phải ko bác chủ
    Vẩn xài được bình thường mà bạn

Cho m xin cái app camera note 5 cho note 4 đi... Cái này chỉ cần chép đè lên app camera của note 4 là xong phải ko nhỉ... m nhớ ko nhầm là vậy...

Trích dẫn Gửi bởi DXHip
    Cho m xin cái app camera note 5 cho note 4 đi... Cái này chỉ cần chép đè lên app camera của note 4 là xong phải ko nhỉ... m nhớ ko nhầm là vậy...
    Mình cũng muốn cho bạn lắm nhưng máy mình bị hư do cài rom này nên đã đem tới trung tâm bảo hành nhưng đã bị từ chối do can thiệp vào hệ thống nên đành phải chấp nhận sửa mất tiền

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Vẩn xài được bình thường mà bạn
    Làm sao được hay vậy bác, em từ lúc up rom này đến giờ vẫn chưa được. Tìm nát google vẫn k đc nè, bác có bí kíp gì chỉ em với của em N910c.Huhuops:ops:

Trích dẫn Gửi bởi levanthan1
    Làm sao được hay vậy bác, em từ lúc up rom này đến giờ vẫn chưa được. Tìm nát google vẫn k đc nè, bác có bí kíp gì chỉ em với của em N910c.Huhuops:ops:
    Vân tay máy bạn đăng kí không được hay bị đơ vậy?

N910C root rồi có được bảo hành không anh em ?

Trích dẫn Gửi bởi vatvo
    N910C root rồi có được bảo hành không anh em ?
    Không được đâu, máy mình bị hư đem bảo hành thì bị họ từ chối do root máy buộc phải sữa chữa có tính phí, họ bảo phải mua main thay thế với giá 8 triệu 1 cái, đắt quá nên đành phải sữa chữa với giá rẻ hơn 1/10 so với việc thay main. Tuyệt đối không nên root may

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Không được đâu, máy mình bị hư đem bảo hành thì bị họ từ chối do root máy buộc phải sữa chữa có tính phí, họ bảo phải mua main thay thế với giá 8 triệu 1 cái, đắt quá nên đành phải sữa chữa với giá rẻ hơn 1/10 so với việc thay main. Tuyệt đối không nên root may
    Tại sao lại cần phải phá bỏ tự do của mình thế nhỉ. Cứ chiến bình thường, tận dụng tối đa con máy. Chẳng may có bề gì nhớ bồi thêm cho nó ngất hẳn luôn không còn đường nào gượng dậy nữa là BH bình thường thôi.

Trích dẫn Gửi bởi maychuchuyendung.vn
    Tại sao lại cần phải phá bỏ tự do của mình thế nhỉ. Cứ chiến bình thường, tận dụng tối đa con máy. Chẳng may có bề gì nhớ bồi thêm cho nó ngất hẳn luôn không còn đường nào gượng dậy nữa là BH bình thường thôi.
    Không biết vì sao mà bạn đoán đúng luôn, máy mình đang dùng bình thường thì bị tắt, khởi động không lên nên đem tới bảo hành, họ check imei thấy còn thời hạn làm m mừng thầm trong bụng, sau 1 hồi loay hoay tháo máy ra thay cái gì đó không biết nữa, thấy máy khởi động lên tưởng đã xong ai ngờ họ vào chế độ Odin và phát hiện máy đã root, thế là xong, họ đòi 8 triệu tiền thay main mới, đắt quá nên đành phải sữa main cũ với giá rẻ hơn. Tại sao tôi lại khổ thế này