Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 116
    Trích dẫn Gửi bởi Mr.Luong™
    Thay đơn giản cơ Mà giá hơn Củ chú à

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
    Của em mới đc hon 1 tháng, hôm qua rơi 1 phát bị tróc 1 chút viền rồi, giờ thay viền thì thay ở đâu bác? Giá 1tr ạ?

Trích dẫn Gửi bởi kyoshiro244
    Của em mới đc hon 1 tháng, hôm qua rơi 1 phát bị tróc 1 chút viền rồi, giờ thay viền thì thay ở đâu bác? Giá 1tr ạ?
    bác rơi sứt chút thay làm j vội bác . Cứ dùng khi nào tróc nhiều rồi thay cho bõ . Mà bác có dùng sview hay ốp iếc j ko?

Trích dẫn Gửi bởi mrtrananh1990
    thằng bạn e kêu cơ quan nó mây ông dùng note 4 còn bị gỉ viền nghe kinh vãi )
    điêu quá, mua từ ngyaf đầu tiên đến h, chẳng dùng BCS gì hết mà nó chưa chịu xước vết nào )

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Không thì làm cái khắc tên cho nó uy tín nhẻ , mai qua khắc tên Hanoi làm 1 phát
    Bao da Khắc tên xấu hoắc, ko có cửa với S-view với led view nha bạn

Đổi Sview Note 4 màu hồng chính hãng lấy màu đen. Hoặc bán 500k

Trích dẫn Gửi bởi mrtrananh1990
    thằng bạn e kêu cơ quan nó mây ông dùng note 4 còn bị gỉ viền nghe kinh vãi )
    Nghe bik nói xạo. Note 4 màu đen sexy quăng vật vã mà chả trầy xước nỗi. Ở đó mà dìm

Cứ sài s view là ngon, không lo gì hết

Trích dẫn Gửi bởi bestboy2142
    điêu quá, mua từ ngyaf đầu tiên đến h, chẳng dùng BCS gì hết mà nó chưa chịu xước vết nào )
    k có máy chụp chứ note4 của mình mới xách về 1 tháng viền tróc xước dăm tùm lum đây, viền ss nó sơn màu lên chứ đâu phải mạ như iphone, nên xước ra nhìn rất gớm

Trích dẫn Gửi bởi Nameless
    Nghe bik nói xạo. Note 4 màu đen sexy quăng vật vã mà chả trầy xước nỗi. Ở đó mà dìm
    lại nổ nổ chém gió, đưa anh quăng thử xem nó trầy xước thành hình dạng gì ) viền sơn màu mà mày làm như viền mạ tĩnh điện mà đòi trong xước không tróc =)) màu đen giữ không kỹ xước lộ ra màu nhôm còn gớm và nham nhở nữa

Note 4 có cái khung nhôm đó bạn, giá chừng gần 200k thôi. Đó là cái khung, chủ bọc xung quanh viền chứ không bịt lưng hay che màn hình, nên máy vẫn mỏng y hệt, ốp vào thì cái khung kim loại xung quanh vừa chống xước viền, vừa bảo vệ khi va đập xung quanh. Gắn cái khung vào nhìn sẽ như viền Z3