Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 27 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 326
    Trích dẫn Gửi bởi Trung Ngo

View attachment 32664

Đêm qua mình tháo thử cái ốp kim loại ra, và tới sáng mất 6% pin tring khi mọi lần mất 10%, cơ mà tháo sim ra mà vạch sóng trên điện thoại vẫn còn là sao nhỉ??????

View attachment 32666
    Tháo sim với để chế độ máy bay tưởng giống mà lại khác nhau nha bạn, chế độ máy bay là máy ngưng dò tìm mạng sim, chỉ hoạt động offline. Còn tháo sim là máy vẫn dò tìm sim có điều ko có sim nên nó báo dấu x hoặc bị đỏ mạng. Nếu tháo sim thì bạn để máy bay luôn 1 công đôi việc. Còn vụ vạch sóng vẫn còn thì mình ko rõ, có thể lag hoặc ko thể hiện dấu X ở cột mạng, chỉ đoán thôi {after_boom}

Trích dẫn Gửi bởi ductrung1492
    Sau khi update ota note 4 lên android 6 thì máy mất csc gốc, máy chưa root và trước giờ chỉ up qua ota. Bây giờ mình phải làm sao để hiện lại ạ. Thanks!!!

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Làm sao để thay đổi CSC từ Thái về Việt Nam vậy mọi người... đợt vừa ròi lỡ Wipe bản Thái bjo ko về Việt được.

View attachment 32664

Đêm qua mình tháo thử cái ốp kim loại ra, và tới sáng mất 6% pin tring khi mọi lần mất 10%, cơ mà tháo sim ra mà vạch sóng trên điện thoại vẫn còn là sao nhỉ??????

View attachment 32666
    Cơ chế máy nào của ss cũng thế cả,tháo sim ra máy vẫn báo vạch sóng nhưng hok có mạng.Nó chả ảnh hưởng gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi binh101091
    Cơ chế máy nào của ss cũng thế cả,tháo sim ra máy vẫn báo vạch sóng nhưng hok có mạng.Nó chả ảnh hưởng gì cả.
    Nếu vậy khó thấy rõ ràng sóng yếu hay mạnh rồi, có cách nào test sóng điện thoại ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Rom erobot không thay đổi theme được đâu bác
    Mình mua mẹ cái nova launcher rồi. Theme cũng không quan trọng nữa

Gửi từ SM-N940C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi leviti
    Mình mua mẹ cái nova launcher rồi. Theme cũng không quan trọng nữa

Mua làm gì cho tốn tiền vậy bác, Nova bản prime đầy trên mạng kia kìa, sao lại mua làm gì

Các bác cho e hỏi chút có phải thông tin tất cả các dòng note 4 đc lên 6.0 có chính xác không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi luongsondiep
    Các bác cho e hỏi chút có phải thông tin tất cả các dòng note 4 đc lên 6.0 có chính xác không ạ?
    Đúng rồi bạn ơi, tự động cập nhật nhé

Đúng rồi bạn ơi, tự động cập nhật nhé
    Sao cái bản G của e mãi k có vậy bác? Trong khi các bản khác có hết rồi. Hay samsung bỏ qua luôn nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Mua làm gì cho tốn tiền vậy bác, Nova bản prime đầy trên mạng kia kìa, sao lại mua làm gì
    Bản trên mạng cờ rack hay lỗi, mình mua đúng đợt khuyến mại chỉ 25k. Đáng nhiêu đâu. Mua bằng sim viettel dễ mà. Dùng sướng hẳn