Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 8 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 604
    Trích dẫn Gửi bởi pekuon
    Mình cần nhất bật tắt 3g. Ko biết có cách nào ko nhỉ
    sao ko vào setting> mạng rồi bật tắt? có 2 3 cái chạm thôi mà?
    còn 1 cách nữa là tạo widget trên home nếu bạn dùng nova launcher, nhưng cũng chạm vào widget và chọn on/off chứ ko có toggle.

Ios cũng làm gì có nút bật tắt nhanh đâu mà sao ai vẫn dùng. Chậm đi 1 tí thôi chứ có sao đâu

Gửi từ SM-G920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

sao mình cài rom cook của thớt rồi wipe xong khỏi động treo logo samsung hiên chữ Kenel not gì gì đó nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi nhokon_90
    sao mình cài rom cook của thớt rồi wipe xong khỏi động treo logo samsung hiên chữ Kenel not gì gì đó nhỉ
    chờ chút nó sẽ boot vào system

Trích dẫn Gửi bởi lamlazy
    có link rồi đó nhé, mn tải về rồi ns bug m biết nhé
    banj ơi sao mình up rom cook này bj lỗi deepsleep với bật tắt 3g trên thanh thông báo vậy

về lại được 5.1.1 mà ko tài nào flash được twrp là sao các bác nhỉ?odin cứ báo fail khi gần xong, còn trên download mode nó báo cái dòng màu xanh binary recovery (custom)... gì gì đó hix

Trích dẫn Gửi bởi yaibakt
    sao ko vào setting> mạng rồi bật tắt? có 2 3 cái chạm thôi mà?
    còn 1 cách nữa là tạo widget trên home nếu bạn dùng nova launcher, nhưng cũng chạm vào widget và chọn on/off chứ ko có toggle.
    Có vẫn nhanh hơn nhiều chứ ạ. Giống hồi 5.1.1 có mỗi lần cần bật kéo xuống bật cái là xong.

Trích dẫn Gửi bởi dragonvn06
    về lại được 5.1.1 mà ko tài nào flash được twrp là sao các bác nhỉ?odin cứ báo fail khi gần xong, còn trên download mode nó báo cái dòng màu xanh binary recovery (custom)... gì gì đó hix
    Mình cũng vậy, ko recovery, ko root đc. Dính cái kích hoạt chế độ rảnh tay mà ko root đc thì toạch rồi

Trích dẫn Gửi bởi k3a3_ad
    Mình cũng vậy, ko recovery, ko root đc. Dính cái kích hoạt chế độ rảnh tay mà ko root đc thì toạch rồi
    Cái này sửa được mà không cần phải root máy nhá bạn!

Sao mình về 5.1.1 rồi cài rom LamlazyROM_G920P thì nó chỉ ở màn hình khởi động S6 chứ không chạy tiếp, còn ở nền 6.0.1 rồi cài thì bị bootloop vào recovery nhỉ, ai hướng dẫn cách cài với