Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 54 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 4445253545556 ... CuốiCuối
Kết quả 531 đến 540 của 604
    Trích dẫn Gửi bởi anhphuccaoquy
    Bác up lại room stock pb6 hoac pd2 qua Odin. Trong Odin tắt chế độ reset đi. Up xong Odin báo Pass thì rút cáp ra. Cứ để đó cho tắt nguồn. Sau khi tắt nguồn lại nhấn tổ hợp phím vào chế độ Download tiếp, để hết nguồn 1 lần nữa. Xong rồi thì sạc lại và khởi động lại. Lần đầu hơi lâu....xong rồi hưởng thành quả nhé.
    à mà b có biết làm hiện lại danh bạ sim k? m up rom v1 xong up lại stock pd2 thì bị mất cái hiển thị danh bạ sim. dùng ứng dụng bên thứ 3 vẫn xem đc nhưng danh bạ gốc thì không.

Trích dẫn Gửi bởi thanhdo96
    à mà b có biết làm hiện lại danh bạ sim k? m up rom v1 xong up lại stock pd2 thì bị mất cái hiển thị danh bạ sim. dùng ứng dụng bên thứ 3 vẫn xem đc nhưng danh bạ gốc thì không.
    Của mình ko bị lỗi này, cả V1, stock pb6 hay pd2 cua minh deu hien thi danh ba sim. Chi vao cài đặt là ok rôi.

Trích dẫn Gửi bởi anhphuccaoquy
    Của mình ko bị lỗi này, cả V1, stock pb6 hay pd2 cua minh deu hien thi danh ba sim. Chi vao cài đặt là ok rôi.
    từ khi m up v1 xong uo lại về stock thì bị. vào cài đặt k có chỗ hiển thị

Klq nhưng mấy chú cho e hỏi là máy e s6 sprint h bị treo FRP LOCK mà e chưa tích vào ô gỡ lỗi usb thì có kết nối với pc đc kg?? Sẵn đây mấy chú cho e hỏi là khắc phục lỗi FRP LOCK như thế nào ạ.. bác nào giúp đc e xin hậu tạ ạ.. s6 sprint nhé.. bây h máy e kg làm gì đc hết.. sạc pin cũng hk đc luôn.

Trích dẫn Gửi bởi pqhuy25
    Klq nhưng mấy chú cho e hỏi là máy e s6 sprint h bị treo FRP LOCK mà e chưa tích vào ô gỡ lỗi usb thì có kết nối với pc đc kg?? Sẵn đây mấy chú cho e hỏi là khắc phục lỗi FRP LOCK như thế nào ạ.. bác nào giúp đc e xin hậu tạ ạ.. s6 sprint nhé.. bây h máy e kg làm gì đc hết.. sạc pin cũng hk đc luôn.
    có kết nối đc. chạy lại rom stock là hết b nhé. cài xong muốn cài rom cook phải bật chế độ nhà phát triển lên r kích ome unlock là sẽ k bị FRP LOCK nữa nhé.

có kết nối đc. chạy lại rom stock là hết b nhé. cài xong muốn cài rom cook phải bật chế độ nhà phát triển lên r kích ome unlock là sẽ k bị FRP LOCK nữa nhé.
    Hôm qua e ra net mà kết nối mãi chẳng đc.. chạy lại rom stock 6.0 hay 5.1 hả bác??

từ khi m up v1 xong uo lại về stock thì bị. vào cài đặt k có chỗ hiển thị
    tự nhận danh bạ sim mà bạn

Trích dẫn Gửi bởi lamlazy
    tự nhận danh bạ sim mà bạn
    k b ạ. trc dùng rom stock vẫn có. nhưng up xong v1 về lại stock thì giờ mất tùy chọn thêm danh bạ vào sim. b có cách khắc phục dùng cho rom stock k chỉ m với.

Trích dẫn Gửi bởi pqhuy25
    Hôm qua e ra net mà kết nối mãi chẳng đc.. chạy lại rom stock 6.0 hay 5.1 hả bác??
    6.0 cho mượt b ạ

k b ạ. trc dùng rom stock vẫn có. nhưng up xong v1 về lại stock thì giờ mất tùy chọn thêm danh bạ vào sim. b có cách khắc phục dùng cho rom stock k chỉ m với.
    stock làm gì có nhận danh bạ sim hjhj