Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 46 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 36444546474856 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 604
    Trích dẫn Gửi bởi maiyeu512
    Của mình cài kiểu gì cũng có deepsleeep hết. Bác cài ntn?
    của mình lúc đầu có....xài đc 2 ngày cái reboot lại máy là mất

Trích dẫn Gửi bởi gaxamau
    của mình lúc đầu có....xài đc 2 ngày cái reboot lại máy là mất
    Để mihf mô tả của mình cho bạn
    Ban dầu mình Up 6.0.1 Stock PD2, (K có sóng) sau đó sau đó root, Recovery, up Rom cook của bác lãm=> Ok chạy tốt có deepsleep nhưng bị 1 lỗi là máy lâu lâu khởi động và tắt nguồn đột ngột,với sài 3G nóng lắm, Mình mới up Kernel SkyHigh MM 6.0.1 Kernel trên Xda thì thấy ok, máy chạy k nóng 3G ào ào, coi video k nóng, deepsleep ok luôn. mình vẫn đang test tiếp

Để mihf mô tả của mình cho bạn
    Ban dầu mình Up 6.0.1 Stock PD2, (K có sóng) sau đó sau đó root, Recovery, up Rom cook của bác lãm=> Ok chạy tốt có deepsleep nhưng bị 1 lỗi là máy lâu lâu khởi động và tắt nguồn đột ngột,với sài 3G nóng lắm, Mình mới up Kernel SkyHigh MM 6.0.1 Kernel trên Xda thì thấy ok, máy chạy k nóng 3G ào ào, coi video k nóng, deepsleep ok luôn. mình vẫn đang test tiếp
    mình cũng y chang lên stock PD2 mà được cái có sóng...xong root rồi cài rom cook bác lãm...mọi thứ ok, pin ngon...nhưng tự nhiên hồi sáng sạc 100% xong rút ra để đó 30p thì còn 98% dù ko xài ko app chạy....kt thì thấy mất deep sleep =(( hoang mang..khôi phục rom các kiểu..up về stock PD2 rồi lên lại cũng ko hết...giờ đang ôm máy khóc đây =((

Bản rom này có hostposst ko nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi pekuon
    K có nha bạn

K có nha bạn
    Giờ sao có cái này ddc ta. Mình muốn phát cho laptop xài

Trích dẫn Gửi bởi pekuon
    có mà, vuốt thanh trạng thái xuống "Đ.truy cập di động" ấn giữ sẽ vào cài đặt. chỉ chia sẻ 3g thôi nhé bật cái đó lên là wifi bị tắt

các bác có ai xài rom Aroma với cái skyhigh kernel 6.0.1 chưa ạ, cho em cái review với

Trích dẫn Gửi bởi Tường Lê
    các bác có ai xài rom Aroma với cái skyhigh kernel 6.0.1 chưa ạ, cho em cái review với
    Cái kernel đang sài k có gì để chê. Máy mát kể cả chạy wwifi 3g video cubgx hơi ấm thôi. Khá là êm đó. Còn aroma đang tải lát mở trận real -man city lên rồi up.

Cái kernel đang sài k có gì để chê. Máy mát kể cả chạy wwifi 3g video cubgx hơi ấm thôi. Khá là êm đó. Còn aroma đang tải lát mở trận real -man city lên rồi up.
    nhanh nhanh em up luôn cho nóng bác
    hehe