Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 28 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728293038 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 604
    Trích dẫn Gửi bởi Kyle Nguyen
    Bác ra tiệm chưa?
    Rồi bác ơi. 250k (chỗ khác). lên rồi, nhưng sao tiệm nói máy chưa mua code (lúc trước đã dùng bình thường rồi mờ)....

Trích dẫn Gửi bởi dominochi
    Rồi bác ơi. 250k (chỗ khác). lên rồi, nhưng sao tiệm nói máy chưa mua code (lúc trước đã dùng bình thường rồi mờ)....
    Nạp lại box hả bác ? Hay họ làm ntn ? Em đang đợi cửa hàng họ fix đây. Cũng bảo nạp lại box

Trích dẫn Gửi bởi thephuong90
    Down lại stock..flash odin
    Trước đó vào twrp factory reset trước.. đưa máy vào lại download mode..up odin..
    Sẽ ok đó
    hihi.. thử rồi hết rồi bác . ^.^. ít nhiều cũng biết chút chút ROM cook rồi.

Trích dẫn Gửi bởi thephuong90
    Factory xong..odin lại stock rom đi nào
    Mình hcm
    cũng đã thử luôn rồi. vẫn y vậy. ^.^

hihi.. thử rồi hết rồi bác . ^.^. ít nhiều cũng biết chút chút ROM cook rồi.
    Chỗ bác sửa họ làm ntn ?

Nạp lại box hả bác ? Hay họ làm ntn ? Em đang đợi cửa hàng họ fix đây. Cũng bảo nạp lại box
    uhm bác. nạp Box.. thực ra không biết Box ấy như thế nào nữa. nhưng nó thiết kế cấu trúc vận hành thế nào mình không biết. nhưng ... mần được. ~.~. laptop + soft + Rom + driver thì lại hok ... ~.~

uhm bác. nạp Box.. thực ra không biết Box ấy như thế nào nữa. nhưng nó thiết kế cấu trúc vận hành thế nào mình không biết. nhưng ... mần được. ~.~. laptop + soft + Rom + driver thì lại hok ... ~.~
    Giờ bác đang dùng ROM nào :v Nó có nói nguyên nhân bị ko để lần sau tránh (( Sau ko dám cài ROM mất

Chỗ bác sửa họ làm ntn ?
    không biết bạn ơi, mình gửi lại máy chỗ người cũng quen. rồi đi làm. khoảng hơn 1 tiếng thì alo máy xong. nhưng chưa lấy. (tình hình là báo máy chưa mua code - y như xuất từ Sprin bên Mỹ về).. -> nhưng mình có đọc đâu có Unlock Spint được nên định đem về tự làm "cho có sóng lại"

Giờ bác đang dùng ROM nào :v Nó có nói nguyên nhân bị ko để lần sau tránh (( Sau ko dám cài ROM mất
    mai mốt cài ROM nào được các bác Moder bên VN fix lại rồi hả Up.. nguyên bản bên DXA ... thấy chênh vênh quá.

không biết bạn ơi, mình gửi lại máy chỗ người cũng quen. rồi đi làm. khoảng hơn 1 tiếng thì alo máy xong. nhưng chưa lấy. (tình hình là báo máy chưa mua code - y như xuất từ Sprin bên Mỹ về).. -> nhưng mình có đọc đâu có Unlock Spint được nên định đem về tự làm "cho có sóng lại"
    :-ss Mình đang đợi shop họ sửa. Tại shop mình mua ko có box nên họ qua cửa hàng gần đây ) Đợi hơn tiếng r