Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Mặt lưng s6

mặt lưng máy mình dán miếng dán thường, cơ mà đến cả miếng dán vẫn chưa thấy xước, chắc lại xài giữ :v

Trầy thì phải trầy r đó bạn quan trọng là mình sài kỉ thôi bạn mình mua được 3 tháng r hiên chưa trẩy chồ nào bạn sài kèm với miếng cường lực là ổn thôi )

Nếu có dáng cường lực thì sẽ không trầy. Mặt sau là Grolilla Glass 3 mà. Nó không trầy nhưng sẽ bị nứt hoặc sướt lông mèo nhé

我從使用 Tapatalk 的 Nexus 9 發送

Trích dẫn Gửi bởi Dam_Jason
    Nếu có dáng cường lực thì sẽ không trầy. Mặt sau là Grolilla Glass 3 mà. Nó không trầy nhưng sẽ bị nứt hoặc sướt lông mèo nhé

我從使用 Tapatalk 的 Nexus 9 發送
    S6 2 mặt đều là Gorilla Glass 4 chứ bạn.

Mình dùng S6 rất giữ. Hiện tại có 2 vết xước nhẹ ở mặt sau. Nhưng mà k có vấn đề gì. Nude mới đẹp. Đeo mấy thứ linh tinh vào xấu cả máy. Mình bị xước mặt sau nên đang ngẫm xem có lẽ nào mặt trước nó làm Gorilla Glass 4, mặt sau Glass 3 nên mặt sau mới dễ xước phải không?

Trích dẫn Gửi bởi KanapaBikaji
    Mình dùng S6 rất giữ. Hiện tại có 2 vết xước nhẹ ở mặt sau. Nhưng mà k có vấn đề gì. Nude mới đẹp. Đeo mấy thứ linh tinh vào xấu cả máy. Mình bị xước mặt sau nên đang ngẫm xem có lẽ nào mặt trước nó làm Gorilla Glass 4, mặt sau Glass 3 nên mặt sau mới dễ xước phải không?
    Mình cũng muốn NUDE nhưng toàn là dám tấm film 60k của FPT. Dán vào thấy mặt sau nó bị xấu đi vì không phản chiếu ánh sáng nửa nhưng bỏ ra thì lại sợ trầy.

Nude cho nó đẹp. Giữ gìn tí là được. Chứ bạn k giữ bừa bãi thì có dán mấy cũng thế. Bạn mua của fpt sao k mua bảo hành vàng. Dùng chán gần năm thì đập đi ra đổi con mới dùng có phải ngon k

Gửi từ SM-G920F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

kiếm cái ốp trong fit body là bao đẹp, chỉ hận cái nút Home dễ xước vô cùng mà dán thì ảnh hưởng cảm biến vân tay.

Trích dẫn Gửi bởi KanapaBikaji
    Nude cho nó đẹp. Giữ gìn tí là được. Chứ bạn k giữ bừa bãi thì có dán mấy cũng thế. Bạn mua của fpt sao k mua bảo hành vàng. Dùng chán gần năm thì đập đi ra đổi con mới dùng có phải ngon k

Gửi từ SM-G920F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Mình cũng đang sử dụng gói bh vàng mà. Chắc làm như bạn cho khỏe.hj.