Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenphuongpr
    Tôi cũng canh chính xác khi sạc pin từ 10% đến 100% thì mất 3h22p bạn ạ. Mình ko biết do máy hay do sạc nữa. Đọc thông tin của Samsung thì bảo chỉ sạc 1h30p là từ 1% đến 100%. Vậy mình mới lên đây hỏi
    Chắc bác nhằm hả j rồi ấy sạc nhanh bằng cáp mà còn lên 1h20p rồi mà.sac kg dây sao nhanh zay dc

Trích dẫn Gửi bởi Le van than
    Chắc bác nhằm hả j rồi ấy sạc nhanh bằng cáp mà còn lên 1h20p rồi mà.sac kg dây sao nhanh zay dc
    Vậy à? Mình sợ sạc của mình bị lỗi

Trích dẫn Gửi bởi nguyenphuongpr
    Vậy à? Mình sợ sạc của mình bị lỗi
    Kg lỗi đâu bác nếu lỗi thì mình với bác lỗi hết rồi hjhj

Trích dẫn Gửi bởi Le van than
    Kg lỗi đâu bác nếu lỗi thì mình với bác lỗi hết rồi hjhj
    Hôm nay mình đến cửa hàng hỏi cậu nhân viên bán hàng thì cậu ấy bảo em cũng không rõ. Và cậu ấy bảo có thể cái sạc của anh bi lỗi, nhưng cửa hàng của em hiện đang hết hàng. Nếu anh không cần gấp thì anh cứ để cái sạc ở đây. 10 ngày nữa hàng mới về em đổi cho anh. Và mình để đấy luôn

Nhân topic này cho mình hỏi con S6 của mình sạc bằng cáp zin có hiện fast charging mà sao sạc từ 10% đến 100% mất hơn 2h lận. Lúc trước chỉ mất cao lắm cũng 1h30p là đầy. Bây h sạc chậm hẳn luôn Nhiều lúc bực mình không biết dế yêu bị gì nữa. Có ai biết bị sao không chỉ mình với. Cảm ơn nhiều ạ!

Trích dẫn Gửi bởi raizer
    Nhân topic này cho mình hỏi con S6 của mình sạc bằng cáp zin có hiện fast charging mà sao sạc từ 10% đến 100% mất hơn 2h lận. Lúc trước chỉ mất cao lắm cũng 1h30p là đầy. Bây h sạc chậm hẳn luôn Nhiều lúc bực mình không biết dế yêu bị gì nữa. Có ai biết bị sao không chỉ mình với. Cảm ơn nhiều ạ!
    Thử vệ sinh đầu 2 sợi cáp xem sao. Nếu ko đc thì thử cái sạc khác xem sao

Cái của mình cũng sạc lâu lắm mà nóng nữa không biết cố bị sao không mọi người

Em nghĩ có 2 vấn đề:

- output của sạc ko dây chỉ around 1.5A, thực tế sẽ thấp hơn.
    - vị trí đặt máy, được 1 bạn sale chia sẻ thế này: "cuộn dây của đế sạc cảm ứng với cuộn dây ở điện thoại sinh ra dòng điện, do vậy bạn phải căn sao cho cuộn dây của điện thoại nằm trên cuộn dây của đế sạc, như vậy sẽ cho tốc độ sạc nhanh nhất, thường thì bạn chỉ mất 1-2 lần đầu cho việc này"