Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Hội Samsung Note 3 VN 10k người , làm Ad mà như shit

Tình hình tôi thấy , đăng bán Thanh Lý đt ko phải hãng Samsung , tháy trong Groud đó có ng bán đt Sony , bán Thanh Lý đt Samsung a5 mặc dù cắm bán và có Hội riêng để bán , ukm e thấy v đang dư cục PIN Note 3 AU ( chỉ 1 cục ) tôi cũng đăng lên Thanh Lý , lần đầu đăng lên dc 1 ngày bị Band ra , tôi thắc mắc vào lại , nghĩ là chắc do bán nên bị Band ok , vưa vào vãn thấy mấy ng bán ĐT SoNy hay thanh Lý mấy cái Samsung , thấy kì nên thoou nghĩ chắc có sự nhàm lẫn , vào up bài Thanh Lý viên Pin , có đầy đủ Thông Tin giá cả + địa chỉ + sđt v mà cũng bị Band lấy nick khác vào vãn thấy bài mấy ng kia bán Thanh Lý đt
    Tôi ức chế ko bik vào đâu nói nên mạng phép vào đây chũi caai thăng Ad band tui ra ko lý do , mẹ có vái hội Thảo Luận kaf cũng Thiên Vị Thanh Lý có cục Pin mà giống như ăn hết của nhà nó làm thấy ghê . Nick FaceBook Trương Tuấn .....

Ad như shit thật. Có cái bài nào đăng ra hồn đâu. Rao bán thì đầy rẫy mà cũng k xóa k band nick

Gửi từ SM-N900 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Như bạn kể thì thấy cũng chán thật có mất mát gi đâu sao cứ phải làm cho nhau ghét nhỉ