Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Về vấn đề stock rom của Note 3 Docomo

Tình hình là em vừa đổi con S4 cũ lấy con Note 3 Docomo của thằng bạn, nhưng thấy nó mới chỉ là android 4.4.2, và đã root. Vậy cho em hỏi giờ note 3 docomo đã lên được 5.0 lolipop chưa, và có bác nào có link stockrom 5.0 cho em nó (link 4share hoặc fshare) ko thì cho em xin với ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

hiện tại đã có nhưng còn nhiều lỗi...pạn tham khảo quá clip này và bên dưới có đường link cho bạn tải về...

<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/iutmDYz_l-4"></iframe></div></div>

Ban @PhươngMiềnTây nhin o dau ma thay co stock 5.0 cho note 3 dcm vay. Chi cho a e voi. Clip do la ban darklord doi napoleon ma

Trích dẫn Gửi bởi PhươngMiềnTây
    hiện tại đã có nhưng còn nhiều lỗi...pạn tham khảo quá clip này và bên dưới có đường link cho bạn tải về...

<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/iutmDYz_l-4"></iframe></div></div>

Trích dẫn Gửi bởi babyfox9x
    Tình hình là em vừa đổi con S4 cũ lấy con Note 3 Docomo của thằng bạn, nhưng thấy nó mới chỉ là android 4.4.2, và đã root. Vậy cho em hỏi giờ note 3 docomo đã lên được 5.0 lolipop chưa, và có bác nào có link stockrom 5.0 cho em nó (link 4share hoặc fshare) ko thì cho em xin với ạ. Em xin chân thành cảm ơn.
    Giờ này mà còn ngây ngô thế sao? N3 DCM còn chơi cả S6 Rom luôn rồi =))

Sent from my SM-G9250 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi darkera13
    Giờ này mà còn ngây ngô thế sao? N3 DCM còn chơi cả S6 Rom luôn rồi =))

Sent from my SM-G9250 using Tapatalk
    bác cho e xin link rom n3 dcm đi a tì quài k có rom nào ổn định

<div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
    ROM Cook - [N900X][LOLLIPOP][OG4][STOCK][STABLE] Jackyaway L4(10.08.15)</div>

Khuyên bạn dùng bản này pin trâu và mượt