Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 145
    Các bác cứ nói qua nói lại thế này chả hiểu gì cả. Vậy mình up cái rom stock này có xài được luôn không hay phải cài cái gì để có sóng. Mình ko thích dùng tiếng Việt nên có tiếng Anh là ổn rồi. Nếu fai cài để có sóng thì mình cần cài những cái gì. Xin lỗi vì mình rất gà mờ vụ này.

Trích dẫn Gửi bởi LastPerson
    Các bác cứ nói qua nói lại thế này chả hiểu gì cả. Vậy mình up cái rom stock này có xài được luôn không hay phải cài cái gì để có sóng. Mình ko thích dùng tiếng Việt nên có tiếng Anh là ổn rồi. Nếu fai cài để có sóng thì mình cần cài những cái gì. Xin lỗi vì mình rất gà mờ vụ này.
    1. Tải về giải nén & flash bằng odin.
    2. Tự nhận sóng việt (với máy mình, Docomo)
    3. Cứ thử đi cho vui, mày mò là ra. Không chịu tìm hiểu thì ra cửa hàng người ta cài cho. O

Trích dẫn Gửi bởi lanly3271
    Vãi câu sau bóp dái câu trước vậy là ko sài rec twrp để up stock ?
    Rec twrp sao up stock ông bạn ? Stock file md5 or tar ???

Gửi từ SM-N910F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi phucphanthiet
    Rec twrp sao up stock ông bạn ? Stock file md5 or tar ???

Thì ông nói mọi người thích dùng rec twrp để up. Mình trước h gà mờ toàn sài cook có biết up stock đâu

Thì ông nói mọi người thích dùng rec twrp để up. Mình trước h gà mờ toàn sài cook có biết up stock đâu
    Đối với Rom Cook, bạn nên up bằng recovery nhưng với rom stock bạn phải up bằng Odin mới được (giải nén file .zip ra được file .tar, up file này qua Odin là được)

Có bác nào rảnh việt hoá cho ae sài với thank nhiều.. chờ mãi mới dc ăn l chính chủ

Ý mình là ai cũng xài rec twrp để chơi rom cook còn bạn thì lại thích rec gốc để chơi rom stock...hazzza

Trích dẫn Gửi bởi phucphanthiet
    Ý mình là ai cũng xài rec twrp để chơi rom cook còn bạn thì lại thích rec gốc để chơi rom stock...hazzza

Ý bạn ko viết rõ ra sao m hiểu nổi. Vấn đề là khi up rom stock mà có cài rec twrp thì có bị lỗi hay ko thôi. Còn twrp ko có liên quan tới việc thích hay ko.

Không biết thì nên hỏi.ma hỏi vẫn chưa hiểu thì hỏi lại. Nếu vẫn chưa hiểu thi tự lên gg tìm là ra. Sao phải tranh luận. Mệt với mấy ng hay hỏi xong lại bắt bẻ người ta. Không lịch sự chút nào với người phải mất time để mà trả lời mình rồi lại còn đi tranh luận những câu hỏi vô bổ

dùng hao pin rõ rệt so vs dl2.2, multiwindows ko hỗ trợ hết app (cái này chắc mod đc thôi ). còn lại ổn, dù sao mình cũng sẽ dùng lâu dài vì khoái hàng chính chủ )