Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 23 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 132122232425 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 262
    Con not3 docomo e chạy lại rom ko nhận sóng vào phần tìm nhà mạng thủ công xác nhận mạng viettel 3g cũng ko dc.ko nhận nhà mạng bác nào giúp em với

Mình cài <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
    DarkLordN4.Xposed.Fix.V2.zip</div> xong máy khởi động hiện chữ Samsung treo luôn. Hic. Có cao tăng nào giúp vs . may docomo ạ

Rom này thấy vẫn ổn nhất. Cơ mà cái thông báo các ứng dụng bên ngoài màn hình lock bị ẩn. Có ai biết tắt chế độ ẩn nội dung thông báo ko (nội dung tin nhắn face, sms...)? Mình ko cần bảo mật mấy, thích nội dung tin hiện luôn trên màn hình khóa cho tiện vì nhiều lúc bận tay ko cả nt reply lại đc.

cái fix memory leak để làm gì v ạ?

hi all, mình cài rom darklord v2 trên máy note 3 docomo, hiện tại mình factory reset thì máy k nhận đc mạng, restart máy thì nhận đc một lúc đầu sau lại k nhận nữa. K biết là phải flash fix bản nào hay làm sao để máy mình nhận mạng với

Có bác nào up thử cho SM-N900L (hltelgt) chưa nhỉ. Không biết up cho em nó có cần điều kiện gì đặc biệt không chứ sợ up nhầm die em nó quá

Trích dẫn Gửi bởi vietkute02
    hi all, mình cài rom darklord v2 trên máy note 3 docomo, hiện tại mình factory reset thì máy k nhận đc mạng, restart máy thì nhận đc một lúc đầu sau lại k nhận nữa. K biết là phải flash fix bản nào hay làm sao để máy mình nhận mạng với
    Bạn thử fix cách ở đầu #2 cho Au xem coa đc ko?

Trích dẫn Gửi bởi huutruongqnvn
    Có bác nào up thử cho SM-N900L (hltelgt) chưa nhỉ. Không biết up cho em nó có cần điều kiện gì đặc biệt không chứ sợ up nhầm die em nó quá
    Ko sao cả chọn đúng dòng máy là đc skt đó

Trích dẫn Gửi bởi manhhauinl2
    Bạn thử fix cách ở đầu #2 cho Au xem coa đc ko?

Ko sao cả chọn đúng dòng máy là đc skt đó
    Mình đang dùng stock 5.0, h chỉ cần flash TWRP vào rồi chép rom vào máy xong flash rom là được hả. Mà có cần phải chép rom vào thẻ nhớ không chứ hiện không có thẻ

Trích dẫn Gửi bởi huutruongqnvn
    Mình đang dùng stock 5.0, h chỉ cần flash TWRP vào rồi chép rom vào máy xong flash rom là được hả. Mà có cần phải chép rom vào thẻ nhớ không chứ hiện không có thẻ
    Root máy rồi cài recovery vào!chép rom vào bộ nhớ máy hoặc thẻ nhớ. Rồi flash thôi

Em flash xong bị 2 lỗi như sau:
    + Đèn Led chỉ hoạt động khi sạc pin chứ không hoạt động khi có thông báo.
    + Notifications bar không full ra 2 bên

Có bác nào bị giống em cho em xin cách khắc phục với (