Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 30 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 202829303132 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 395
    Trích dẫn Gửi bởi CloudCludfore
    cho e xin bản đó đi ah, mà k dùng w bút dc nghĩa là lấy bút touch vào k có tác dụng hả, hay là k swipe dc
    bản của tớ fash wa cwm . lâu r của manhit chứ ko fai của chủ thớt a phuongve đâu của a ấy tớ làm bị fc =)) nên flash của manhit lun
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fmega.nz[/IMG]
    MEGA</div>
    Gửi từ SM-N900 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi minhminhhoang
    Cho mình hỏi ngoài lề 1 chút.bạn mình đang xài note 3 N900 rom gốc 4.4.4 đã root,mình muốn búp vho nó rom bản 5.0 bản gốc qua odin mà cứ bị FAIL,muốn trả KNOW về 0 cũng không được, bạn phuongve có rành trường hợp này không chỉ giáo giúp,cám ơn

Mà N900 sao lại có 4.4.4 nhỉ? Stock là 4.4.2 rồi được lên 5.0 luôn mà. Máy của vợ mình vẫn còn đang để stock 4.4.2 mà chưa thèm up OTA lên 5.0 đây này.

Bạn up 5.0 qua odin k được, vậy up 4.4 stock qua odin có được không hay vẫn báo là fail?

Sent from my SM-N900 using Tapatalk

Mình xài bản rom của bãn phuongve này thấy rất ổn,giao diện tiện ích rất hay pin ổn,chạy mượt.

SM-N900 stock-phuongve

Trích dẫn Gửi bởi phuongve
    Mà N900 sao lại có 4.4.4 nhỉ? Stock là 4.4.2 rồi được lên 5.0 luôn mà. Máy của vợ mình vẫn còn đang để stock 4.4.2 mà chưa thèm up OTA lên 5.0 đây này.

Bạn up 5.0 qua odin k được, vậy up 4.4 stock qua odin có được không hay vẫn báo là fail?

Mình cũng không hiểu, tính úp về 4.4.2 gốc rồi lên 5.0 cho ổn nhưng không được, bảo nó cầm ra Trung tâm bảo hành samsung ở đó người ta nói là đó là rom gốc bản quốc tế nếu muốn lên 5.0 jo5 úp cho nhưng sợ sóng không ổn định nên nó sợ không dám úp.

SM-N900 stock-phuongve

Mình cũng không hiểu, tính úp về 4.4.2 gốc rồi lên 5.0 cho ổn nhưng không được, bảo nó cầm ra Trung tâm bảo hành samsung ở đó người ta nói là đó là rom gốc bản quốc tế nếu muốn lên 5.0 jo5 úp cho nhưng sợ sóng không ổn định nên nó sợ không dám úp.

SM-N900 stock-phuongve
    Vậy máy nó có phải N900 không mà có vụ quốc tế với 5.0 sóng không ổn định nữa @.@

Vậy máy nó có phải N900 không mà có vụ quốc tế với 5.0 sóng không ổn định nữa @.@

SM N 900. Thấy hình chụp máy nó là như thế này nè

SM-N900 stock-phuongve

SM N 900. Thấy hình chụp máy nó là như thế này nè

SM-N900 stock-phuongve

SM-N900 stock-phuongve

Máy của e cũng giống bác kia. Đang dùng mà bị sụp nguồn do hết pin, hay tự nhiện khởi động lại cũng bị FC UI . reset lại cũng ko hết, phải cài lại mới hết.
    Không biết có phải do e xài Launcher khác ko, nhưng tuần này cài đi cài lại mấy lần rồi, pin thì ngon, dùng thích, nhưng thi thoảng lại vậy bác Ve ạ.

Trích dẫn Gửi bởi ononline
    Máy của e cũng giống bác kia. Đang dùng mà bị sụp nguồn do hết pin, hay tự nhiện khởi động lại cũng bị FC UI . reset lại cũng ko hết, phải cài lại mới hết.
    Không biết có phải do e xài Launcher khác ko, nhưng tuần này cài đi cài lại mấy lần rồi, pin thì ngon, dùng thích, nhưng thi thoảng lại vậy bác Ve ạ.
    Các bác có cài xposed hay gì lạ không? Máy mình vẫn đang ngồi mod các chức năng hàng ngày đây, mà mod thì nhiều lúc bị treo toàn phải tháo pin sống, hoặc tháo pin sống cho lẹ, mà đâu có bị FC UI đâu nhỉ

/// Mà bản nào cũng vậy hay là bác đang xài bản nào?

Ủ ôi, Note 4 VN đã được ăn M qua OTA luôn rồi kìa