Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 14 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 395
    Trích dẫn Gửi bởi phuongve
    Em xài bình thường có bị lỗi gì đâu bác? Bác chụp hình cái FC đó cho e xem được không? Nếu là FC cái "Tài liệu" thì bác vào xóa cache, xóa data và wipe cái "tài liệu" đó thì hết FC thôi
    tks! Phương mính fix đc rồi ,,,dùng file platform.xml ...giờ ghi xoa ok rồi,,,,

Trích dẫn Gửi bởi violet8386
    A nào có UI chuyển sóng qua trái rồi thì cho e xin vs ạ?

Gửi từ SM-N900 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Mình dùng Flat Stype Bar Indicator luôn cho nhanh.

Sir...can i flash dis rom on note 3 ha3g n900 india...will b dere any baseband version problem...plz rply i want dis awsome rom...plz

Trích dẫn Gửi bởi Rarizzz...
    Sir...can i flash dis rom on note 3 ha3g n900 india...will b dere any baseband version problem...plz rply i want dis awsome rom...plz
    Try it by yourself, mate. It made for ha3g devices. And there are NOT modem.bin file in the package, so you can still using your current baseband. Dont forget do a full nanroid backup.

Chờ ngày bác phuongve làm xong bản Black và úp lên lại. Rom của bác mượt quá. Dùng chưa có lỗi gì.

Bác phuongve hay bác nào su dung bản rom này có test vu pin ko. Bản rom này sao thay hao pin quá, minh de wifi qua dem tuot pin tu 76% xuong còn 67%(khoang 6h ma hao pin qua). Rom stock Bok2 de qua dem van bat wifi mà gan nhu ko mat % pin nào. Bán này nhièu mod hay nhung pin có vẻ ko ỏn. Có ai giomg minh và cách khac phuc ko?

Cái file he thong android là cái gì mà nó chiem 11%, vào chi tiet su dung thì thay quá nhieu ung dung dang chay. Có phải nó là nguyen nhan gay hao pin ko bác phuongve

[IMG]data/attachments/34/34563-167ce0bb1e75ad5f4f1470a9b29aac38.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hieunguyen257
    Cái file he thong android là cái gì mà nó chiem 11%, vào chi tiet su dung thì thay quá nhieu ung dung dang chay. Có phải nó là nguyen nhan gay hao pin ko bác phuongve

View attachment 27481
    Mình xài vẫn bình thường, để qua đêm mất 1-2%

Bạn kiểm tra lại mấy ứng dụng chạy ngầm hay đòi check gps đó thì tắt nó đi xem sao

Bản này hao pin mà pin tuột như nước e lại về lại rom cũ

Sent from my SM-N900 using Tapatalk

Cu the la ung dung nao.bac co the huong dan dc ko?minh ko ranh chuc nang cua cac ung dung do