Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 6 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 392
    Trích dẫn Gửi bởi Hieueps
    bác thớt ơi , em lại có vấn đề rùi :
    chả là em up lên s7e bản apek ngon lành rồi nhưng always display tự nhiên lại không chạy. em flash lại wipe hết data cache , sau khi flash xong thì mất 1 số ứng dụng không còn như trong bản trước. và cái floating message nó cũng ko có , mất root luôn -.-
    AOD thì phải chạy ambient cho chạy nền, hơn 20p rớt 1%

Gửi từ SM-G935F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi PeterPhan
    AOD thì phải chạy ambient cho chạy nền, hơn 20p rớt 1%

Gửi từ SM-G935F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Đúng ai thích làm màu thì dùng AOD. Có mấy ai dùng cái này đâu

Trích dẫn Gửi bởi LamBass
    Lười tới lỗi ko thèm kéo chuột. Ae khác kệ nhá
    Bác để sâu quá, e thấy rồi. thanks bác

Trích dẫn Gửi bởi ngocdung.email
    Bác để sâu quá, e thấy rồi. thanks bác
    Để ngay đầu thì 96.69% chả ai đọc bài viết rồi up xong hỏi 1 tá câu mà đã ghi trên bài viết

e đang ở rom S7e 6.0 giờ muốn về 5.1.1 mà e flash rom 5.1.1 thì hok dc? các bác có cách nào về 5.1.1 ko ạ!

Trích dẫn Gửi bởi minhtho.9588
    e đang ở rom S7e 6.0 giờ muốn về 5.1.1 mà e flash rom 5.1.1 thì hok dc? các bác có cách nào về 5.1.1 ko ạ!
    Full wipe rồi về b

Always display ko hoạt động do deep sleep ( Note 3 ko có chíp chạy riêng tính năng này như S7, nếu có hoạt động thì cũng khá ngốn pin)

Tin nhắn nổi thì có 1 số máy bị chưa rõ nguyên nhân - đa phần ae khác dùng bt

Mất root thì lần đầu thấy - lên xda tải supersu v2.74.zip về flash lại xem b
    Thanks bac. De em clear sach se roi cai lai xem sao

Always display ko hoạt động do deep sleep ( Note 3 ko có chíp chạy riêng tính năng này như S7, nếu có hoạt động thì cũng khá ngốn pin)

Tin nhắn nổi thì có 1 số máy bị chưa rõ nguyên nhân - đa phần ae khác dùng bt

Mất root thì lần đầu thấy - lên xda tải supersu v2.74.zip về flash lại xem b
    thanks bác thớt nhiều nhé

@Lâm Bass xem cái lỗi này fix được không? Rom OL1
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/UPW10EeyURc"></iframe></div></div>
    Khi mình log vào game hay app nào nặng nặng 1 chút là cái bảng thông báo khi kéo xuống có 1 đường vạch ngang. Khi ra ngoài kéo xuống vẫn thấy, kéo xuống hết 1 lần rồi kéo lại mới mất

Trích dẫn Gửi bởi quanghuy0812
    @Lâm Bass xem cái lỗi này fix được không? Rom OL1
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/UPW10EeyURc"></iframe></div></div>
    Khi mình log vào game hay app nào nặng nặng 1 chút là cái bảng thông báo khi kéo xuống có 1 đường vạch ngang. Khi ra ngoài kéo xuống vẫn thấy, kéo xuống hết 1 lần rồi kéo lại mới mất
    Cũng chơi game nặng & ko bị như của b fix sao đây
    B đang dùng kernel nào ?