Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Trích dẫn Gửi bởi phucnguyen104
    Em là newbie. Như tiêu đề, em có một con S5 G900A của nhà mạng AT&T. Em xin nhờ sự trợ giúp hướng dẫn chỉ em up rom trở thành máy có rom gốc quốc tế có Việt hoá được không ạ? Đồng thời up Android L. Xin cảm ơn.
    Có ai không ạ. Xin mọi người giúp em được không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi phucnguyen104
    Em là newbie. Như tiêu đề, em có một con S5 G900A của nhà mạng AT&T. Em xin nhờ sự trợ giúp hướng dẫn chỉ em up rom trở thành máy có rom gốc quốc tế có Việt hoá được không ạ? Đồng thời up Android L. Xin cảm ơn.
    Xin sự trợ giúp của mọi người được không? Quan tâm em G900A đi mọi người ơi.

riêng G900A và G900v không nên cập nhập 5.0 nhé bạn . Lên rồi không xuống được mà lên rồi cũng ko có cách root nha bạn hiện tai đang xài G900V 5.0 stock nè , ko root dùng chán lắm . Hai phiên bản mỹ mới nhận được bản cập nhập bảo mật vô cùng cao . Trên xda treo giải lên tới 350 triệu cho hacker bẻ khóa được G900A và G900V Android 5.0 của hai nhà mạng này đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi kuthoaj1992
    riêng G900A và G900v không nên cập nhập 5.0 nhé bạn . Lên rồi không xuống được mà lên rồi cũng ko có cách root nha bạn hiện tai đang xài G900V 5.0 stock nè , ko root dùng chán lắm . Hai phiên bản mỹ mới nhận được bản cập nhập bảo mật vô cùng cao . Trên xda treo giải lên tới 350 triệu cho hacker bẻ khóa được G900A và G900V Android 5.0 của hai nhà mạng này đó bạn
    Lên 5.0 stock có sẵn tiếng việt ko bạn

Trích dẫn Gửi bởi Lê Chiêu Hiệp!
    Lên 5.0 stock có sẵn tiếng việt ko bạn
    tiếng việt rom nào cũng có chỉ là nó bị ẩn đi thôi. bạn cài set langguage trên cữa hàng google play chọ tiếng việt là có hết