Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Về việc reactivation lock

Mình dùng s5 lte g906k khi lên 5.0 vô tình bật reactivation lock lên và giòe không thể tắt đi được khi bỏ tích ní bắt đăng nhập đăng nhập xong thì vẫn còn tích . mình đã thử trên web myfindmobile cũng không được và thử thêm cách bypass trên youtube nhưng cách này chỉ có thể thay acc mà không thể tắt. Mình xin hỏi bây giờ về android 4.4 có tắt được không và downgrate có cần rom 4 file hay không hay cứ dùng rom 1 file up như thường. Mình ko có pc để test hết mọi cách và ra quán net cũng hơi bất tiện nên mong mọi người giúp đỡ . xin cảm ơn
    Xin lỗi vì việc lập 2 topic vì topic kia không liên quan đến câu hỏi nữa , mong mod và ad thông cảm

Ban vào trang myfindmobile chọn chế độ xem máy tính . Chọn thiết bị kết nối . Bạn xóa hết đi. Rùi bạn vào cài đặt chủa máy chọn tài khoản rùi xóa tài khoản sam khỏi máy . Xong bạn vào cài đặt ứng dung tìm ứng dụng có tên knox chọn và xóa hết dữ liệu đi . Rùi tìm tiếp samsung account xóa dữ liệu đi rùi chọn tắt . Ok xong .

Để mình thử

Mình muốn tắt chế độ reactivation lock mà

Hôm qua mình mới tắt đv xong . Mình cũng bị như bạn up stock rom vào vẫn bắt nhập tài khoản sam ko cài root đc . Hnay mình mới tò mò làm như trên đó

Minh fomat may ket qua van nhu the

Thang nay khong xoa duoc data

Lan theo dung trinh tu roi van the

bạn còn bị không.phải dùng unlock nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi danbin
    bạn còn bị không.phải dùng unlock nha bạn
    Cảm ơn bạn. Mình đã jhawsc phục được từ lâu bằng cách về kitkat và tắt đi. 5.0 bật được nhưng ko tắt được