Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Note 4 bị chậm

Note 4 bị chậm

Em có cây note 4. Hiện tại em chơi game có hiện tượng lag nhẹ chưa đầy 1s. Camera chụp nếu có flash xem lại hình thì khá chậm. Khoảng 3s cũng có khi là bị thoát ra luôn. Nhiều lúc đăng hình trên fb không được. Hoặc là app hiển thị màu trắng hay màu đen hoặc là thoát ra luôn. Khi thoại thì đôi lúc lại không nghe được tiếng bên kia. Thỉnh thoảng thì loa ngoài không hoạt đông. Máy hiểu là đang gọi nên phát media qua loa trong hoặc hiện là không thể phát khi đang gọi. Buộc e phải rs máy rồi bình thường lại. Và cột sóng thì lúc full lúc min có lúc còn 1 vạch có lúc không thể gọi được( mất sóng hoàn toàn). Những ứng dụng tự động ghi âm cuộc gọi hay là khóa ứng dụng thì ngay khi em đã bật chế độ auto của ứng dụng rồi thì nó vẫn không khóa em phải vào ứng dụng 2 lần rồi ứng dụng bên thứ 3 mới khoa đối với ứng dụng ghi âm cuộc gọi thì e phai vào tắt auto và chọn lại thì mới ghi âm cuộc gọi. Về việc những ứng dụng e dis thông báo thì lúc rs máy thì bị enable lên hết cả. Và những thao tác hằng ngày đôu lúc chậm hơn trước. Máy em còn bảo hành 5th. Nhờ mấy anh chị hướng dẫn cách khắc phục dùm

Có ai hd minh cách khac phục k

Cài rom khác thử xem,ko thì bị lỗi main rồi.

Để đag cài room khác này. Đc hôq đc bán em ấy nua em khác luôn quá

Còn BH thì cứ mang ra BH cho nó xử lý thôi