Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi CuongLX
    Bác up lại cho em filebatman2_3108.zip dc k ạ ?
    Để e tìm lại đã, mà rom bác đang dùng có áp dụng được full theme từ A đến Z không

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Để e tìm lại đã, mà rom bác đang dùng có áp dụng được full theme từ A đến Z không
    Em đag xài note 4, dùng rom port của S7E có chức năng thay đổi theme, nhưng em lại ghét thằng titanium, bác tìm lại file đó giúp em với nhé, thanks bác

Em đag xài note 4, dùng rom port của S7E có chức năng thay đổi theme, nhưng em lại ghét thằng titanium, bác tìm lại file đó giúp em với nhé, thanks bác
    Sao bác lại ghét Titanium vậy, thấy đơn giản mà, không phải vào recovery cho mất công, tăng nguy cơ bị treo logo khi khởi động

Đây bác Batman2 3108.zip <div data-s9e-mediaembed="googledrive" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:75%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" src="//drive.google.com/file/d/0Bz2gErvDO4OUM2dkaEw3QVRTaG8/preview" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%"></iframe></div></div>
    e vẫn khuyên bác nên dùng Titanium Backup Pro để đóng băng theme hơn là cách này, rủi ro hư máy rất cao

Các bác tải file batman_the dark knight.apk cài cho khỏe, sau đó dùng titanium backup pro để đóng băng theme hi, khỏi cần flash qua recovery chi cho mệt mỏi
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.mediafire.com[/IMG]
    http://www.mediafire.com/?603xg0jgnb47q34</div>