Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 70
    Muốn root máy nhưng sợ hư quá nên không dám root, bỏ 10 củ để mua nó nhưng nếu root mà hư thì sao nhỉ, hả dể mất 10 củ, nhưng nếu không root thì không cài được rom glamour S6 (thèm tính năng thay đổi theme quá), vẩn muốn chờ bản cập nhật 6.0 Marshmallow của Samsung nhưng lâu quá, củng không biết Samsung có bổ sung thêm tính năng theme không nữa (bản 5.0.2 hay 5.1.1 thất vọng quá). Tôi phải làm sao đây

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Muốn root máy nhưng sợ hư quá nên không dám root, bỏ 10 củ để mua nó nhưng nếu root mà hư thì sao nhỉ, hả dể mất 10 củ, nhưng nếu không root thì không cài được rom glamour S6 (thèm tính năng thay đổi theme quá), vẩn muốn chờ bản cập nhật 6.0 Marshmallow của Samsung nhưng lâu quá, củng không biết Samsung có bổ sung thêm tính năng theme không nữa (bản 5.0.2 hay 5.1.1 thất vọng quá). Tôi phải làm sao đây
    Từ ngày mình sử dung galaxy S tới giờ chưa bao giờ root máy bị hỏng đt. Bạn cứ vững tâm mà làm. Chúc bạn thành công

Trích dẫn Gửi bởi Q.Minh
    Từ ngày mình sử dung galaxy S tới giờ chưa bao giờ root máy bị hỏng đt. Bạn cứ vững tâm mà làm. Chúc bạn thành công
    Dù sao vẩn thấy sợ

Trích dẫn Gửi bởi Q.Minh
    Đã thử root đến 4 lần nhưng không được, không thể cài <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.google.com[/IMG]
    TWRP 2.8.7.0</div> được bạn ơi, Odin toàn fail Root Note 4 khó quá, không dễ như tab 2 7.0

Dù sao vẩn thấy sợ
    He he. Sợ lắm. Root phát máy nổ lun đới.
    Hóng thu xác anh @lelong3010 ơi.

Sent from my SM-N920C

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    He he. Sợ lắm. Root phát máy nổ lun đới.
    Hóng thu xác anh @lelong3010 ơi.

Sent from my SM-N920C
    Ừ thì sợ đó, làm chi được nhau

Đã thử root đến 4 lần nhưng không được, không thể cài <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3A%2F%2Fwww.google.com[/IMG]
    TWRP 2.8.7.0</div> được bạn ơi, Odin toàn fail Root Note 4 khó quá, không dễ như tab 2 7.0
    Mình sử dụng nhiều loại máy, cứ làm theo hướng dẫn của ae trên diễn đàn là ok hết, nhưng con note 4 này mình mới mua hơn tuần nay nên cũng chưa có root nên ko hiểu có khó như bạn nói ko.

Trích dẫn Gửi bởi Q.Minh
    Mình sử dụng nhiều loại máy, cứ làm theo hướng dẫn của ae trên diễn đàn là ok hết, nhưng con note 4 này mình mới mua hơn tuần nay nên cũng chưa có root nên ko hiểu có khó như bạn nói ko.
    Thì mình làm đúng như chỉ dẫn rồi, xem cả trên youtube nhưng không được hichic

Ừ thì sợ đó, làm chi được nhau
    Chưa nổ máy ah bạn.

Sent from my SM-N920C

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Chưa nổ máy ah bạn.

Sent from my SM-N920C
    Nổ cái gì chứ, ngồi trước máy tính nhiều quá nên mắc bệnh hoang tưởng rồi hở