Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi LaTaPha
    Thì mình vẫn dùng rom stock bình thường nhưng vấn đề là bị vậy thì mình mất rec stock, ko thể flash file zip mấy rom cook khác :-(
    rec stock là rec 3e làm gì up được file zip bạn. bạn phải odin rec của @lelong3010 up ở trên ấy mới up zip được

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvuanh_789
    rec stock là rec 3e làm gì up được file zip bạn. bạn phải odin rec của @lelong3010 up ở trên ấy mới up zip được
    Thì có nghĩa là mình odin để cài rec TWRP thì bị lỗi recovery is not seandroid enforcing có nghĩa là mất luôn rec stock coi như mình ko có rec để up rom khác :-D Thì mình cũng lấy file đó để Odin mà, máy mình đang ở 5.1.1 mới nhất của 910K

Trích dẫn Gửi bởi LaTaPha
    Thì có nghĩa là mình odin để cài rec TWRP thì bị lỗi recovery is not seandroid enforcing có nghĩa là mất luôn rec stock coi như mình ko có rec để up rom khác :-D Thì mình cũng lấy file đó để Odin mà, máy mình đang ở 5.1.1 mới nhất của 910K
    Bạn cài rec twrp thì nó thay rec stock rồi. Đâu có máy nào sài được 2 rec cùng lúc đâu. Cậu up rom khác thì dùng twrp up vô tư mà

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvuanh_789
    Bạn cài rec twrp thì nó thay rec stock rồi. Đâu có máy nào sài được 2 rec cùng lúc đâu. Cậu up rom khác thì dùng twrp up vô tư mà
    Mình hiểu, nhưng ý mình là máy mình ko vào đc rec nào luôn mà treo cứng ở cái lỗi ấy thôi, nhưng giờ đc rồi, dùng file rec của lelong thì lại được :-D

bạn ơi, mình dùng bản sm916s cài V9 thì không chạy được điều khiển tivi, pin hao nhanh lắm. Bạn chỉ minh cái fix lỗi được không. Cám ơn bạn nhiều