Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50

Chủ đề: Xin PIT file cho N910C

Với trường hợp k fix được, mà k bảo hành được thì bạn biết cửa hàng nào uy tín có thể sửa được k?

Bạn bị giống mình ghê. Sài cm 13 phải không

@staryob. Đúng rồi bạn, nhưng lúc tối mình ở rom CM, xong vào recovery chạy fix permissions thế là giờ CM13 cũng bootloop luôn chán quá. bạn fix được chwua?

Trích dẫn Gửi bởi Hiệp Trần
    @staryob. Đúng rồi bạn, nhưng lúc tối mình ở rom CM, xong vào recovery chạy fix permissions thế là giờ CM13 cũng bootloop luôn chán quá. bạn fix được chwua?
    Mình chưa fix được. Mình đang sài cm tạm. Tí chạy ra sam sung cho nó chạy lại thử được không. Ai biết cm 13 về odin treo logo đâu. Chán ghê. Chạy odin và smartswich cũng bị treo luôn.
    Mình nghĩ lỗi nào fix được mà.

Mình đang ở quán cf nên không thử được. Bạn thử cai rom cm 12 rồi đặt lại từ cm 12 rồi odin phát thử được không

Trích dẫn Gửi bởi staryob
    Mình chưa fix được. Mình đang sài cm tạm. Tí chạy ra sam sung cho nó chạy lại thử được không. Ai biết cm 13 về odin treo logo đâu. Chán ghê. Chạy odin và smartswich cũng bị treo luôn.
    Mình nghĩ lỗi nào fix được mà.
    Mình lại chạy fix permissions trong recovery ở CM13 nên giờ cũng bootloop nốt.
    Bạn odin lại có phải báo như mình ở trên k?
    Current Binary: Samsung official nhưng system status là custom.
    Bạn thử ra xem được không, có gì nt báo mình với 01686192831 Hoặc trả lời với nhá, có gì mình cũng đi thử cái làm hết kiểu rồi

Trích dẫn Gửi bởi staryob
    Mình đang ở quán cf nên không thử được. Bạn thử cai rom cm 12 rồi đặt lại từ cm 12 rồi odin phát thử được không
    Ok, để tí mình thử, đang ở cty nên mạng tải chậm quá có gì mình báo. Bạn ra samsung mà được nhờ báo giúp mình với nhé. Cảm ơn bạn 2 ngày rồi chán quá. mà đi làm chưa đi được

Trích dẫn Gửi bởi Hiệp Trần
    @namfat
    Mình hỏi tí. giờ mình chỉ có stock của COJ5 tải từ sammobile, flash xong thì trong odin báo: Current Binary: Samsung official nhưng system status là custom. Mình chỉ có rom 5 file của COH4. add PIT file vào mà k được giờ phải kiếm 5 file ở COJ5 à bạn, do COJ5 samsung k cho xuống nữa rồi
    Kệ nó. Quan trọng máy có lên ko. Quan trọng gì mấy cái offical vì knox = 0x1 mà.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Kệ nó. Quan trọng máy có lên ko. Quan trọng gì mấy cái offical vì knox = 0x1 mà.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk
    Ý mình là bình thường flash xong rom stock thì 2 cái đều official nhưng giiowf lại bị thế nên mình nghĩ bootloop là do vậy . Máy vẫn tạch

@namfat
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
    Tổng Hợp links tải rom stock 5.1.1 (N910C) - 29/10/2015</div>

Mình đã flash rom 4 file ở đây, với file pit ở trên qua odin. vẫn bootloop bạn ạ. Có hướng giải quyết nào khác không bạn