Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37

note 4 bị lên Android 6.0.1 Marshmallow bât thường

Tình hình là mình hôm qua up rom lin tinh và bị mất imei mât luôn sóng lúc flash do sơ ý đa wipe luôn cái thẻ nhớ vậy là mọi thứ mình backup lại cũng bay hết luôn. Mình dung imei change nhập lại imei thì sóng cũng không lên. Mình flash lại lần nữa kiểm tra lại thì máy đã bị thay bằng một imei khác đã có hình cột sóng nhưng ko thể thực hiện cuộc gọi cũng như bật kết nối 3g. Mình odin lại các kiểu đều máy vẫn trong tinh trạng tương tự và điều đặc biệt là flash odin song máy có báo là cập ota 6.0.1 Android Marshmallow
    Và đây là video bạn nào nghâm cứu giúp mình với<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/Pk8Y5SncfRw"></iframe></div></div>

Thật là bối rối quá đi

Trích dẫn Gửi bởi romeo_133
    Thật là bối rối quá đi
    Em nó gio đang là máy nghe nhạc ban ah

Trích dẫn Gửi bởi romeo_133
    Thật là bối rối quá đi
    Đúng thật là quá bối rối

Gửi từ SM-N916L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Qúa bối rối Note 4 lên 6.0.1 , bạn có khi là người đầu tiên ở 4rum @@

Trích dẫn Gửi bởi hiephtn
    Tình hình là mình hôm qua up rom lin tinh và bị mất imei mât luôn sóng lúc flash do sơ ý đa wipe luôn cái thẻ nhớ vậy là mọi thứ mình backup lại cũng bay hết luôn. Mình dung imei change nhập lại imei thì sóng cũng không lên. Mình flash lại lần nữa kiểm tra lại thì máy đã bị thay bằng một imei khác đã có hình cột sóng nhưng ko thể thực hiện cuộc gọi cũng như bật kết nối 3g. Mình odin lại các kiểu đều máy vẫn trong tinh trạng tương tự và điều đặc biệt là flash odin song máy có báo là cập ota 6.0.1 Android Marshmallow
    Và đây là video bạn nào nghâm cứu giúp mình với<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/Pk8Y5SncfRw"></iframe></div></div>
    Cho mình hỏi bản up qua Odin bản Rom stock mã nào vậy ?

Bạn cho mình các màn hình chụp phone info được không bạn?

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Cho mình hỏi bản up qua Odin bản Rom stock mã nào vậy ?
    OJ5 bạn ah

Trích dẫn Gửi bởi hiephtn
    OJ5 bạn ah
    Ý mình là mã CSC đó bạn, bạn ở Hà Nội hay Sài Gòn không ?

Trích dẫn Gửi bởi hiepgia
    Bạn cho mình các màn hình chụp phone info được không bạn?
    Bạn xem video đi cai ngày xoản xuất nó thành 12345678 luôn