Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

imei cũ

Flash lại Stock mới nhất coi sao.
    Tự nhảy IMEI mình chưa gặp bao giờ. Bạn chia sẻ có làm gì ngoài việc thay SIM ko? Hạ base chẳng hạn, hoặc flash lại ROM.

trước giờ mới nghe vụ tự nhảy imei

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    Flash lại Stock mới nhất coi sao.
    Tự nhảy IMEI mình chưa gặp bao giờ. Bạn chia sẻ có làm gì ngoài việc thay SIM ko? Hạ base chẳng hạn, hoặc flash lại ROM.
    quên ko nói: của mình là N910H
    rom thuần stock chỉ root và xóa bớt app do up FW 5.1.1 mới nhất nên ko còn modem để up rom cook n910c nữa
    máy đang sử dụng bình thường, tháo sim ra lắp sim khác vào để nháy giữ số ai dè khi bật lên thì sóng có nhưng không nghe gọi được, ngoài màn hình khóa báo chỉ gọi được các cuộc gọi SOS
    lắp sim cũ vào cũng y chang như vậy
    wipe sau đó odin lại bản rom stock cũng không được luôn T_T

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Hiếu
    quên ko nói: của mình là N910H
    rom thuần stock chỉ root và xóa bớt app do up FW 5.1.1 mới nhất nên ko còn modem để up rom cook n910c nữa
    máy đang sử dụng bình thường, tháo sim ra lắp sim khác vào để nháy giữ số ai dè khi bật lên thì sóng có nhưng không nghe gọi được, ngoài màn hình khóa báo chỉ gọi được các cuộc gọi SOS
    lắp sim cũ vào cũng y chang như vậy
    wipe sau đó odin lại bản rom stock cũng không được luôn T_T
    Note 4 hàng đặc biệt chỉ dành cho...bạn. Mới nghe và cũng mới thấy lần đầu. Ka ka...

mình cũng bị giống chủ thớt máy mình cũng n910h luôn up rom với flas kernel xong tự nhiên thay đổi số imei . bây giờ không nghe gọi dc . toàn báo khôngf đăng kí vào mạng dc..... help ...me.....! nhờ cao nhân vô giúp....

Trích dẫn Gửi bởi quangthaipro1104
    mình cũng bị giống chủ thớt máy mình cũng n910h luôn up rom với flas kernel xong tự nhiên thay đổi số imei . bây giờ không nghe gọi dc . toàn báo khôngf đăng kí vào mạng dc..... help ...me.....! nhờ cao nhân vô giúp....
    bạn ở đâu ! mình giới thiệu người cho nhưng ko chắc sửa đc