Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 68
    nếu cài thẻ ,họ yêu cầu có UBERWIPE.zip trong đó thì mình làm sao nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi tuiyeuem93
    Nản quá bạn chẳng chịu đọc gì cả, link mình đưa tận nơi bạn cũng ko đọc, thôi mình chịu.

Gửi từ SM-N910P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Uhm thì thôi cài đại đại k cần thẻ nhớ nữa. Uberwipe.zip k thấy ở đâu hết

Uhm thì thôi cài đại đại k cần thẻ nhớ nữa. Uberwipe.zip k thấy ở đâu hết
    Nó ở phía dưới ý ông ạ, ông đã kéo xuống cuối trang bao giờ chưa, tôi đến lạy ông đấy, hỏi kiểu này còn ai dám giúp, mình kiên nhẫn với bạn lắm rồi đấy, ng khác như vậy ko thèm trả lời luôn.

ah thì đây là lần đầu tiên up rom và cũng là lần đầu tiên chơi ở mấy diễn đàn công nghê như thế này mak.kinh nghiệm non lắm.cứ cái gì không biết là hỏi thôi.mong bác thông cảm

ah thì đây là lần đầu tiên up rom và cũng là lần đầu tiên chơi ở mấy diễn đàn công nghê như thế này mak.kinh nghiệm non lắm.cứ cái gì không biết là hỏi thôi.mong bác thông cảm
    Mình cũng từng như bạn thôi, có những lúc hỏi ko ai trả lời, phải mày mò các diễn đàn nước ngoài, mà chưa bao giờ thấy ai như bạn cả, cho bài bạn cũng ko thèm đọc, Cái này chẳng liên quan gì đến kinh nghiệm cả. Ko phải ai cũng có thời gian để trả lời những cái lắt nhắt mà ng ta đã cho bạn rồi, bạn nên rút kinh nghiệm. Tìm trong diễn đàn trước khi hỏi, đọc kỹ rồi hãy hỏi.

Hì tính e hơi ẩu đó mak. E lên rom của bác rùi.coong nhận mượt hơn hẳn stock lẫn bản 4.4. Ram bị ăn ít hơn . Pin thấy khá ổn với mức dùng của e. Chưa thấy lỗi liếc j cả. Mak công nhận bác bảo lên trên thẻ sướng hẳn. Không phức tạp nhiều. Cảm ơn bác nha. Khi nào có bản rom nào hay có gì hay ho bác chia sẻ thêm nha

Trích dẫn Gửi bởi nguyenducbinh
    Bạn đã flash bằng ODIN bao giờ chưa? có thể chụp lại màn hình để a e xem lỗi như thế nào còn khắc phục

Mình cũng down từ 5.1.1 xuống bản 4.4.4 nhưng đến màn hình khởi động hiện lên chữ samsung là nó lại khởi động lại, liên tục như vậy

nếu vậy chắc bị lỗi rùi, vấn đề này khá hay xảy ra cho những trường hợp bơm ngược do trong quá trình làm chưa đúng cách, cách tốt nhất là up gốc qua odin, cài sẵn uberwibe.zip để xóa sạch mọi thứ
    mak mình lên hẳn rom note 5 port rùi nè, sài còn ok hơn cả rom note 4, và trò vọc nhiều hơn nữa.ai cần m chỉ cho