Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Rom cook thì bản sixperience 6.0 có vẻ mượt + đẹp hơn erobot 6.0 vì nó được port từ s7. Nhưng bị lỗi cái phím tiếng Việt có dấu (mấy dev fix cái này chắc dễ ^_^ )

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Hiếu
    thanks ! m phải wipe mới cài twrp đc ! hihii
    Mình thì hay dùng cwm quen rồi, các bản backup cũng dùng với cwm nên cứ thế mà dùng ko muốn đổi

Trích dẫn Gửi bởi Note4910c
    Cho mình hỏi 6.0 co room cook chua?minh k bit tu up room...
    inbox em up qua temwier cho nó nhanh . ra tiệm làm gì cho mệt ;d . mất công nó thấy ngu ngu lại mất toi 1lit kaka . em ko on thì gọi cho em 0989018000 . gặp anh mừng kaka

Trích dẫn Gửi bởi thuykai
    Rom cook thì bản sixperience 6.0 có vẻ mượt + đẹp hơn erobot 6.0 vì nó được port từ s7. Nhưng bị lỗi cái phím tiếng Việt có dấu (mấy dev fix cái này chắc dễ ^_^ )

Mình thì hay dùng cwm quen rồi, các bản backup cũng dùng với cwm nên cứ thế mà dùng ko muốn đổi
    Máy từ sau khi thay main không cài CWM hay TWRP được bác ơi, odin báo pass nhưng khi ấn home+ vl up+ nguồn thì lại vào stock recovery, đây là bị gì vậy bác?

Trích dẫn Gửi bởi Son.Nguyen
    Máy từ sau khi thay main không cài CWM hay TWRP được bác ơi, odin báo pass nhưng khi ấn home+ vl up+ nguồn thì lại vào stock recovery, đây là bị gì vậy bác?
    Quả này chịu...

Trích dẫn Gửi bởi thuykai
    Quả này chịu...