Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Note 4 N910G không up rom Sing được

Bác nào rành về rom có thể cho em hỏi tại sao note 4 bản G không thể up đc rom của Sing đc ạ, toàn báo lỗi thôi, em down tất cả các link về rồi đều không up được, up các rom của India, úc, srilanka thì lại đc nhưng chỉ có mỗi rom Sing có tiếng việt thôi, các rom khác thì phải root máy mới có tiếng việt, máy em thì chạy lên 5.1.1 rồi em lại ko biết root 5.1.1 Dùng tiếng anh lắm lúc bất tiện thì em cũng ko phải rành tiếng anh .
    Bác nào chỉ cho em cách up rom Sing, nguyên nhân và cách khắc phục với nhé, cảm ơn các bác.

minh cung vậy, tải về lúc giải nén ra có thấy báo lỗi mà sơ ý up luon, nên đơ luôn, up lại bản gốc của úc thì ok

Kiem file pit cho ban sing up kem thoi. Nho tim file pit bang dung luong bo nho cua may nha

Sent from my SM-N910G using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi quoctuan3011
    minh cung vậy, tải về lúc giải nén ra có thấy báo lỗi mà sơ ý up luon, nên đơ luôn, up lại bản gốc của úc thì ok
    ban download locale more po tren ch play ve download adb cai vao may tinh giai nen ra roi ket noi dien thoai vao chay run la ok khong can root nha ban