Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 93
    Trích dẫn Gửi bởi doanluan2009
    Giờ về rom gốc nó cứ khởi động logo samsung. bác nào giúp mình với ạh !!!
    I hope you made a backup of your stock rom with twrp before flashing (backup include efs partition) than you can just restore back no problem.

If you did not make a twrp FULL backup you have to flash with odin the stock rom again. Also for future reference if you are going to ask me a question please do so in English even if its shitty English It will help me out a lot.

Giờ về rom gốc nó cứ khởi động logo samsung. bác nào giúp mình với ạh !!!
    Các bác giúp mình với ạh (

Trích dẫn Gửi bởi Lê Trung
    Xóa hết bộ nhớ máy đi vì dữ liệu android 60 nằm trong bộ nhớ máy,full wipe xong rồi restore lại rom cũ... o được nữa thì odin lại
    Mình đã wipe và restore odin rồi vẫn ko lên.bị khởi động chổ logo samsung.

Mình cũng bị như bạn. Odin cũng k dc đâu. Đang phải dùng cm13 tạm đây bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi huynhdl
    Bản này dùng chán vãi ,, lỗi tè lè camera phần quay video cũng lỗi, kết nối usb với pc thì không nhận đc gì hết....

Bản này dùng chán vãi ,, lỗi tè lè camera phần quay video cũng lỗi, kết nối usb với pc thì không nhận đc gì hết....
    Bác biết làm thế nào quay lại stock chỉ em với nhé.

Bác biết làm thế nào quay lại stock chỉ em với nhé.
    Hichic...mình chưa quay lại đc nữa nè.
    Thế mà mấy ông bài nói ngon .. Camera trước cũng chụp không đc ...

Anh à... đã chỉ dẫn tận tình như vậy rồi mà anh còn trách với quở,bây g a xóa sạch bộ nhớ máy luôn nhé,khi odin a nhớ ad update bootloader trong odin nhé,nếu trước đó a đã backup rom cũ thì anh cứ fullwipe rồi restore lại nếu thấy khởi động hoài tháo pin ra và reco lền nữa fullwipe lại và reatore lại lần nữa nhé,mình flash rom cm13 bản mới nhất hôm qua và o thích vi o có gì mới nên quay lại v9 của anh Toàn vẩn bình thường mấy anh nhé

Trích dẫn Gửi bởi Lê Trung
    Anh à... đã chỉ dẫn tận tình như vậy rồi mà anh còn trách với quở,bây g a xóa sạch bộ nhớ máy luôn nhé,khi odin a nhớ ad update bootloader trong odin nhé,nếu trước đó a đã backup rom cũ thì anh cứ fullwipe rồi restore lại nếu thấy khởi động hoài tháo pin ra và reco lền nữa fullwipe lại và reatore lại lần nữa nhé,mình flash rom cm13 bản mới nhất hôm qua và o thích vi o có gì mới nên quay lại v9 của anh Toàn vẩn bình thường mấy anh nhé
    Mình mới chuyển sang sử dụng android dc mới tháng thôi mong bạn thông cảm..Mình ko có Backup rom củ..giờ sao bạn.. Mong bác hướng dẫn cụ thể chút mình gà lắm !!!!

Mình mới chuyển sang sử dụng android dc mới tháng thôi mong bạn thông cảm..Mình ko có Backup rom củ..giờ sao bạn.. Mong bác hướng dẫn cụ thể chút mình gà lắm !!!!
    Anh sài recovery của thằng twpr hay cmw?anh cứ full wipe hết đi,wipe data,systemr,cache và bộ nhớ máy,mà rom anh lưu trong bộ nhớ máy hay thẻ?cứ fullwipe rou62 resotre lại rom,khi restore lại và nó khỏi động lại lâu thì anh tháo pin ra,rồi vào rec fullwipe lại lần nữa và restore rom lại lần nữa...xon2 o thì odin lại,wipe luôn bộ nhớ máy tháo thẻ ra nếu sợ mất dữ liệu,odin xong thì root va flash lại rom mình thích