Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Nfc và sạc Qi trên Note 4.

Em vừa lụm cái note 4 chính hãng khui hộp hết 12 tr mà hơi buồn. Đó là không có nfc và sạc không dây Qi. Lúc đọc quảng cáo thấy có mà về nhà lại không.
    Em dùng Nexus 4 từ hồi mới ra xách tay bên US về tới giờ. Nfc và Qi là dùng hàng ngày. Nếu không vì tự nhiên nứt màn hình thì đã không đổi note 4! Giờ note 4 lại không có buồn quá. Dù trong setting vẫn cho bật tắt nfc nhưng nắp lưng chỉ là miếng nhựa thôi!

Ồ, hình như nfc nó chứa trong pin. Mới đọc ở đâu đó. Sao chiều giờ nó không chịu nfc với cái máy ảnh Sony cà?!

NFC nằm ở trong pin mà bạn

Trích dẫn Gửi bởi Lê Quốc Hưng
    Em vừa lụm cái note 4 chính hãng khui hộp hết 12 tr mà hơi buồn. Đó là không có nfc và sạc không dây Qi. Lúc đọc quảng cáo thấy có mà về nhà lại không.
    Em dùng Nexus 4 từ hồi mới ra xách tay bên US về tới giờ. Nfc và Qi là dùng hàng ngày. Nếu không vì tự nhiên nứt màn hình thì đã không đổi note 4! Giờ note 4 lại không có buồn quá. Dù trong setting vẫn cho bật tắt nfc nhưng nắp lưng chỉ là miếng nhựa thôi!
    NFC nằm bên trong máy và mình kích hoạt nó lên được mà. Còn sạc không dây là phụ kiện mua thêm thôi

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk