Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

May vừa mua cần trợ giúp gấp

Tình hình e vừa mua e note 4 910c chính hãng ngày hôm qua. Vọc vạch cả ngày hqua khá ưng ý . Sáng nay e lên 5..1.1 ( lúc mua mặc định 5.0.1) dùng ổn định , đến tối nay e mở youtube coi thì máy bị giật lag mặc dù chiều vẫn xem bth , cảm ứng kéo vuốt giật theo, video chạy chỉ có tiếng ko lên hình máy đơ đơ với mọi thao tác. Gỡ đi cài lại mấy lần vẫn vậy , bác nào bắt dc bệnh em no chỉ giáo e với . Máy mới mua mà lại ntn ức chế quá các bác ạh.

Trích dẫn Gửi bởi Vutel1
    Tình hình e vừa mua e note 4 910c chính hãng ngày hôm qua. Vọc vạch cả ngày hqua khá ưng ý . Sáng nay e lên 5..1.1 ( lúc mua mặc định 5.0.1) dùng ổn định , đến tối nay e mở youtube coi thì máy bị giật lag mặc dù chiều vẫn xem bth , cảm ứng kéo vuốt giật theo, video chạy chỉ có tiếng ko lên hình máy đơ đơ với mọi thao tác. Gỡ đi cài lại mấy lần vẫn vậy , bác nào bắt dc bệnh em no chỉ giáo e với . Máy mới mua mà lại ntn ức chế quá các bác ạh.
    B thử reset lại máy xem.

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi quyen.taduc
    B thử reset lại máy xem.

Chuẩn bác . Tks bác đã đọc e vừa reset hiện tượng này đã hết vào diễn đàn để than thở chút . Thật sự là co chút thất vọng ko hề nhẹ khi máy dùng dc 2 ngày đã nv , bao lời hoa mĩ cho e nó khi xem review mà... . Làm e nhớ tới con galaxxy y cách đây 2 năm mà nản lòng khi ngày nào cũng fai chạy clean master để xóa file rác vì giật lag, suy nghĩ rất kĩ mới quay lại ss mà giờ hoang mang quá . Bác nào có ý kiến j chia sẻ e chút cho e đỡ tủi thân

Bác dùng 1 thời gian stock đi rồi qua room cook với ae. Ngon hơn stock nhìu.

Ngon quá bác có note 5 roài . Cũng đắn đo cố 1 chút hqua định rước e nó mà hơi vói thóc :troll: . Chắc chắn là fai xào nấu e nó rùi nhưng chắc quá bán cái bảo hành đã ☺ . Tks bác fat nữa vì bỏ chút tgian quý báu giúp các newbie như em <3