Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 7 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 114
    Cảm giác của em là ôm ống thở suốt ngày. Bác nào giúp với

Em mới mua note 4 được 3 hôm, bản N910C nhưng pin chán quá, on screen chỉ đc hơn 2 tiếng,e gửi kèm screenshot có bác nào có cao kiến j về bệnh của máy em ko ạ?e mua hàng xách tay đang sợ ko khéo bị quản pin fake, có cách nào test vụ này ko các bác. Em xin cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi lamphong
    Em mới mua note 4 được 3 hôm, bản N910C nhưng pin chán quá, on screen chỉ đc hơn 2 tiếng,e gửi kèm screenshot có bác nào có cao kiến j về bệnh của máy em ko ạ?e mua hàng xách tay đang sợ ko khéo bị quản pin fake, có cách nào test vụ này ko các bác. Em xin cám ơn
    Phải xem chi tiết bạn chạy các apps gì, apps nào chạy ngầm và cách sd ra sao bạn ah.

Sent from my N910C using Lollipop

mình cũng lên note 4 được hơn tháng rồi. mình thấy pin note 4 tốt hơn note3. mình xài note 3 on screen được 4-4.5 tiếng. xài note 4 on screen được 6-6.5 tiếng. mình thấy hài lòng về pin của note 4

note 3 mà on screen chỉ đc 4.5 tiếng à bác, chắc máy bác lởm. Máy em lúc nào cũng >6h nhé

Mình thấy cũng không hao pin mấy, nếu ít dùng 3G (không dùng thì tắt) thì được hơn 1 ngày. Nói chung là OK.
    Đổi lại note 4 sạc rất nhanh nên cũng không ngại lắm.

Cho mình hỏi. Mình đag sử dụng note 4 xách tay. Hàng nguyên bản chưa can thiệp. Phụ kiện zin. Mình có kiểm tra biểu đồ pin thấy wifi luôn trong trạng thái sử dụng. Mặc dù mình đi làm và ko bật wifi cả ngày. Mong được giải đáp vấn đề này. Đây là file biểu đồ sử dụng

Trích dẫn Gửi bởi longtv
    Cho mình hỏi. Mình đag sử dụng note 4 xách tay. Hàng nguyên bản chưa can thiệp. Phụ kiện zin. Mình có kiểm tra biểu đồ pin thấy wifi luôn trong trạng thái sử dụng. Mặc dù mình đi làm và ko bật wifi cả ngày. Mong được giải đáp vấn đề này. Đây là file biểu đồ sử dụng
    Kiểu nó vậy thôi chứ nó ko tốn pin đâu.
    Bạn up lên 5.1.1 đi, ngon lắm.

Lên 5.1.1 vẫn bị hao pin nhanh. Để ko dùng cũng tụt pin như uống nước. Chắc android làm lỗi pin rồi

Trích dẫn Gửi bởi pandora93
    Lên 5.1.1 vẫn bị hao pin nhanh. Để ko dùng cũng tụt pin như uống nước. Chắc android làm lỗi pin rồi
    Có thể máy bạn đểu hoặc lỗi. Mọi người lên 5.1.1 k ai chê j cả.

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2