Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Không sử dụng được Pop-up đa nhiệm

Mình mới mua Note 4. Thấy trong phần đa cửa sổ có tính năng vuốt chéo màn hình để thu nhỏ về cửa sổ Pop-up. Nhưng không hiểu sao trên máy mình lại không thực hiện được thao tác này. Ai đã gặp phải tình huống này hoặc biết nguyên nhân giúp mình tìm cách khắc phục nhé. Thanks mọi người!!! P/S: Máy mình mua chính hãng ở FPT shop

Xem cách chạy đa nhiệm ở đây <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/gHTSCRImUzU"></iframe></div></div>

Trích dẫn Gửi bởi Mr. X4X
    Mình mới mua Note 4. Thấy trong phần đa cửa sổ có tính năng vuốt chéo màn hình để thu nhỏ về cửa sổ Pop-up. Nhưng không hiểu sao trên máy mình lại không thực hiện được thao tác này. Ai đã gặp phải tình huống này hoặc biết nguyên nhân giúp mình tìm cách khắc phục nhé. Thanks mọi người!!! P/S: Máy mình mua chính hãng ở FPT shop
    làm theo cách bác trên kìa bạn, có mà không biết sử dụng chứ sao mà không chạy được, hàng FPT shop chính hãng mà bạn khéo đùa =))

Google thì tha hồ mà tìm hiểu

Sent from my SM-N910T using Tapatalk