Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 55 của 55
    Trích dẫn Gửi bởi masterbet
    Dung roi bac oi, e cung vao link day roi tai ban twrp co duoi .tar 3.0.0 de dung odin flash nhung van ko boot vao recovery menu duoc.
    Xài bản thấp hơn đi. Bản 3.0.x dành cho M.

Sent from my SM-N920C using Tapatalk

Hix, e thử các bản 2.8x rồi mà ko cái nào đc. nản quá, có chỗ nào thu mua e thanh lý quách con này đi cho đỡ mệt haiz

Trích dẫn Gửi bởi masterbet
    Hix, e thử các bản 2.8x rồi mà ko cái nào đc. nản quá, có chỗ nào thu mua e thanh lý quách con này đi cho đỡ mệt haiz
    Bạn vào trong diễn đàn phần dành cho N4 hàn ấy, có hướng dẫn của LeLong về cài twrp 2.8.7.0 không mắc lỗi chữ đỏ, cài qua odin là dùng tốt mà. Lưu ý khi cài xong twrp phải cài kernel của máy mình vào thì nó mới chạy, bản mới nhất hiện nay là Prime 3.4.4. bạn chịu khó lục trong diễn đàn này và sccn.vnlaf có đủ mà, anh em 916 người ta up ầm ầm đấy thôi.

Trích dẫn Gửi bởi thouae
    Bạn cho mình link luôn đi.nhỡ flash nhầm file nào đấy cũng nguy

Gửi từ SM-N916L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    chan qua, root may nhu nao bi treo may roi.
    Khong vao recovery duoc.
    Ban vao recovery kieu gi vay. Minh bam vol up + home + power ma kg vao recovery.

Ban phim liet phim' so roi kg go~ tieng viet duoc mod thong cam em voi

Trích dẫn Gửi bởi Trình
    916L mình không rõ có dùng exynos hay không chứ 916S thì mình đã root thành công bằng cách flash TWRP 2.8.7.0 treltexx bằng ODIN sau đó kết nối máy với PC dùng lệnh adb gõ adb reboot recovery là vào TWRP để cài Super Su 2.46 là máy đã được root và có CWM luôn.
    Có bác nào dùng bản n916l nên đc 6.0 từ nhà mạng chưa. Con n916k của em up đc rồi còn con n916l ko cập nhật đc