Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Video giới thiệu và nói về các tính năng nổi bật trên Samsung Galaxy Note 4

Hiện nay Samsung Galaxy Note 4 đang là tâm điểm của sự chú ý trên thị trường Việt Nam, bởi vào ngày mai 24/10 tất cả các hệ thống kinh doanh công nghệ sẽ chính thức bán ra siêu phẩm phablet 2014 này. Để các bạn có thể dễ dàng tìm hiểu đươc các tính năng và cầu hình phần cứng nổi bật trên Galaxy Note 4, mình xin gửi đến các bạn một Video giới thiệu về Galaxy Note 4 được thực hiện bởi chính Samsung gửi đến cho diễn đàn chúng ta.

<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/Tv7C4e8thv0"></iframe>
    </div>
    ​</div>Ngoài ra các bạn có thể xem bài viết mở hộp Galaxy Note 4 (N910C) hàng chính hãng mà mình thực hiện dưới đây, để có thể tìm hiểu trước nhé.
    • <div>
      [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fsamsungviet.vn[/IMG]
      Mở hộp Samsung Galaxy Note 4 (N910C) hàng chính hãng trước khi bán ra tại Việt Nam</div>
    SAMSUNGVIET

hay

Cái này lâu lắm rồi mà