Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Về sạc cáp Note 4

Về sạc cáp Note 4

Tình hình là sạc của em mấy hôm nay có vấn đề, cứ sạc 1 lúc là nó bắt đầu chập chờn, có lúc còn không nhận sạc. Em thử rút cáp ra cắm vào máy tính thì không thấy chập chờn nữa, nên nghi là củ sạc có vấn đề.
    Các bác cho em hỏi là SS có bảo hành sạc không ạ? Nếu không thì em tính đi mua bộ sạc khác mà thấy có 2 loại Made in Vietnam và Made in China. Sạc theo máy em đang dùng thì ghi là Made in China nên không biết nên mua loại nào, và mua ở đâu thì uy tín. Bác nào biết thì giúp em với, chỉ sợ mua phải đồ đểu dùng không ra gì lại còn hại máy
    P/s: Em mới check lại cái thông tin bảo hành trong tờ hướng dẫn, pin và sạc bảo hành 6 tháng

Trích dẫn Gửi bởi chungdd307
    Tình hình là sạc của em mấy hôm nay có vấn đề, cứ sạc 1 lúc là nó bắt đầu chập chờn, có lúc còn không nhận sạc. Em thử rút cáp ra cắm vào máy tính thì không thấy chập chờn nữa, nên nghi là củ sạc có vấn đề.
    Các bác cho em hỏi là SS có bảo hành sạc không ạ? Nếu không thì em tính đi mua bộ sạc khác mà thấy có 2 loại Made in Vietnam và Made in China. Sạc theo máy em đang dùng thì ghi là Made in China nên không biết nên mua loại nào, và mua ở đâu thì uy tín. Bác nào biết thì giúp em với, chỉ sợ mua phải đồ đểu dùng không ra gì lại còn hại máy
    P/s: Em mới check lại cái thông tin bảo hành trong tờ hướng dẫn, pin và sạc bảo hành 6 tháng
    Hi bác, trước máy em cũng bị tình trạng y chang như bác và nếu bác hay và các Group Note 4 trên Facebook thì sẽ thấy khá nhiều người bị. SS Việt Nam có bảo hành bác nhé, bác cứ mang ra bảo họ đổi cho, họ đổi ngay. BH Samsung rất ư là tuyệt nhé

- Còn về sạc Made in China hay Việt Nam bác đừng quan trọng, quan trọng là chính hãng mà thôi. Mình thấy trong Forum có bác Mr Luong gì đó bán hàng khá uy tín đấy, mình chưa mua của bác ấy nhưng nhiều người đã mua đánh giá khá ok . :lendinh:

Em đem ra được đổi củ sạc mới rồi. Còn được tặng 1 nắp lưng nữa chứ

Sạc bảo hành 6 tháng đó bạn. Bạn mang ra cho bảo hành đi