Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Xin hướng dẫn hạ android 5.0.1 xuống android 4.4.4

Tình hình là em đang sài adroid 5.0.1 nhưng ko có tiếng việt nên khó sử dụng giờ em muốn hạ xuống adroid 4.4.4 để dễ sử dụng hơn em đã có rom gốc của odin nhưng khi flas thì khởi động lại tới màn hình của samsung nó cứ khởi động lại mà ko vô đc màn hình trong nay em nhờ mấy anh cao nhân hướng dẫn cụ thể giúp em với tk

Trích dẫn Gửi bởi xichlongtv
    Tình hình là em đang sài adroid 5.0.1 nhưng ko có tiếng việt nên khó sử dụng giờ em muốn hạ xuống adroid 4.4.4 để dễ sử dụng hơn em đã có rom gốc của odin nhưng khi flas thì khởi động lại tới màn hình của samsung nó cứ khởi động lại mà ko vô đc màn hình trong nay em nhờ mấy anh cao nhân hướng dẫn cụ thể giúp em với tk
    Thieu kernel kk.tu android L muon xuong kikat phaj flash kernel kk vao.ban kiem kernel 4.4 nao do flash vao

là sao bác xin hướng dẫn cụ thể với mình đang sai n910c mà fas thế có mất bh ko bác

Trích dẫn Gửi bởi xichlongtv
    là sao bác xin hướng dẫn cụ thể với mình đang sai n910c mà fas thế có mất bh ko bác
    Khong mat bh gi het.bay gio bac tim trong dien dan room 4.4 danh cho dt bac.xong bac flash room xong no khong len nhu bac noi.bac phaj down kernel 4.4 flash tiep moi duoc

Sao em kiem cai kernel 4.4 ma ko that vay bac co the cho gui cho e luon ko ah tk bac

Bạn vào link này download Kenel cho N910C về nhé.
    <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fforum.xda-developers.com[/IMG]
    http://forum.xda-developers.com/note-4/development/rom-sweet-rom-v2-nj4-4-4-4-t2923953</div>

Kernel cua bac Hiep gia do.trong vn room 7.2 hoac 6.0 co moi nhat do bac

không tải More Local 2 nó chuyển từ tiếng anh sang tiếng việt mà dùng? xài 5.0 vẫn ngon hơn chứ

Ok tk mấy bac nhiều em đã fix đc rùi và cũng đang sài adroid 5..1 full tiếng việt rùi