Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

@namfat @lelong3010 @thanhfhuongf các anh các bác đọc xong bài này nếu có cửa hàng nào yêu cầu xóa bác đừng xóa hãy vì mem nhé bác.

chia sẻ kinh nghiệm check hàng dựng đi bạn ? check phone info có ra product ko vậy.

Trích dẫn Gửi bởi midouban87
    chia sẻ kinh nghiệm check hàng dựng đi bạn ? check phone info có ra product ko vậy.
    Rá hết nhé. Hàng dựng là hàng tem dán imei dễ file mực. Ko có nắp dán lỗ thông hơi. Màn hở nhiều. và có thể bị kênh

Trích dẫn Gửi bởi vandieutot
    Rá hết nhé. Hàng dựng là hàng tem dán imei dễ file mực. Ko có nắp dán lỗ thông hơi. Màn hở nhiều. và có thể bị kênh
    hôm trước mình đi xem mấy con N910F thấy dựng tè lè hột me, phụ kiện toàn đồ fake lai của note 3, sạc không có fast charging. vỏ hộp thì chỉ có duy nhất chứ N910 ở mặt sau máy, bác bán hàng cứ bảo hàng zin từ lúc mua đã thế. quả thật là bây h G900 với N910 dựng quá nhiều. nếu được bác VDT làm bài phân tích chi tiết hàng dựng và hàng zin cho anh em thì tốt quá.

Trích dẫn Gửi bởi midouban87
    hôm trước mình đi xem mấy con N910F thấy dựng tè lè hột me, phụ kiện toàn đồ fake lai của note 3, sạc không có fast charging. vỏ hộp thì chỉ có duy nhất chứ N910 ở mặt sau máy, bác bán hàng cứ bảo hàng zin từ lúc mua đã thế. quả thật là bây h G900 với N910 dựng quá nhiều. nếu được bác VDT làm bài phân tích chi tiết hàng dựng và hàng zin cho anh em thì tốt quá.
    Hôm sau tôi sẽ làm một bài phân tích cho anh em nha . hehe

Nói đích danh cửa hàng nào luôn cho vui đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi Anm
    Nói đích danh cửa hàng nào luôn cho vui đi bạn
    Mình đã nói là 95% mà bạn. Là gần như tất cả cửa hàng nhé bác. Chủ một vài cửa hàng làm ăn chân thật thôi

Mình đã nói là 95% mà bạn. Là gần như tất cả cửa hàng nhé bác. Chủ một vài cửa hàng làm ăn chân thật thôi
    Vậy bác cho tên cửa hàng trong 5% còn lại đi.

Sent from SM-N910C using Lollipop Xịn

Mình không bênh cửa hàng nào hết, nhưng kiểu vơ đũa cả nắm thế này không hay. Ảnh hưởng đến các hệ thống khác.