Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

N910C công ty muốn về lại stock 4.4.4 ???

Như tiêu đề, em lên bản 5.0.1 của Poland mấy hôm chán rồi, giờ muốn về lại stock 4.4.4 XXV việt nam nhưng chưa dám flash qua Odin vì loáng thoáng đọc ở đâu thấy có bác bảo từ 5.0.1 Poland back về 4.4.4 Vietnam sẽ bị mất imei.

Bác nào làm rồi thì confirm dùm em, để e mạnh dạn flash về đợi OTA VN.
    Em cảm ơn các bác

Thoải mái đi. Đã thực hiện không có vấn đề gì nhé

Trích dẫn Gửi bởi vietss
    Thoải mái đi. Đã thực hiện không có vấn đề gì nhé
    bác cho tớ hỏi, sau khi flash lại qua odin về 4.4.4 XXV thì máy tớ check CSC nó lại là Thailand là sao nhỉ???

Hôm qua mình flash con galaxy s3 bị lỗi không nhận sim (khóa mạng gì đấy). Flash về bản cũ 4.3 thì ko bị nữa... Hú vía @@

Rom chính hãng của Sammobile này, dùng Odin hi: <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.sammobile.com[/IMG]
    http://www.sammobile.com/firmwares/database/SM-N910C/XXV/</div>

Của mình N910G đã root chạy 5.0, có thể download firmware 4.4 roi flash qua Odin dc ko. Mình hỏi bảo hành thì bảo lên thì dc, xuống dễ mất imel hay baseband j đấy. Có ai thử chưa cho ý kiến với, chán 5.0 roi

Mình download rom 4.4 tu sammobile, up qua odin nhưng up xong đến logo samsung thì bị đơ. Các pro chỉ hộ cách giải cứu với..hic..máy em N910G đã root

Trích dẫn Gửi bởi hungkiller
    Mình download rom 4.4 tu sammobile, up qua odin nhưng up xong đến logo samsung thì bị đơ. Các pro chỉ hộ cách giải cứu với..hic..máy em N910G đã root
    Đường link đó chỉ dành cho N910C tại Viêt Nam thôi, bạn download có đúng bản 4.4 dành cho N910G ( chỉ được phát hành tại Singapore,Sri Lanka,India) không?

hic..mình download đúng bản cho N910G của nhà mạng Astralia, up xong bị treo máy nen phải up lại bản 5.0. Ai biet cách giúp mình với