Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 23 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 13212223
Kết quả 221 đến 224 của 224
    Trích dẫn Gửi bởi hung4m
    Mới lên tối qua, chưa thấy gì mới chỉ thấy máy mau nóng với quét vân tay hay bị tắt màn hình phải bấm mở lần nửa thì hiện màn hình đã mở khóa, nên tạm thời phải dẹp khóa vân tay
    Đúng là ko có gì mới nổi trội. Tuy nhiên 5.1.1 khá tối ưu nên máy mát, pin ngon, hiệu ứng ổn bạn ah.

Sent from my SM-N920C

Không hiểu một số bạn update thế nào. Chứ cá nhân tôi thấy bản 5.1.1 này phải nói là đáng giá. Từ hiệu năng cho tới thời lượng pin quá ngon. Mọi chức năng hoạt động mượt mà.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Thanh Hà
    Không hiểu một số bạn update thế nào. Chứ cá nhân tôi thấy bản 5.1.1 này phải nói là đáng giá. Từ hiệu năng cho tới thời lượng pin quá ngon. Mọi chức năng hoạt động mượt mà.
    Chuẩn man! Liked!

Trích dẫn Gửi bởi thit_mo
    Các bác cho em hỏi up qua odin là gì? Up qua OTA là gì? E thì toàn vào phần thông tin thiết bị rồi up.
    Mà em đang chơi Asphalt 8 trên máy. Up lên 5.1.1 liệu có bị mất dữ liệu. Mất tiền mất xe ko ạ?
    Ota là cap nhật từ máy đt của b. Dùng như bạn nói. Vào thông tin thiệt bị. Ota nhà. Còn odin . Tải odin về máy tinh. Tại file phần mềm 5.1.1 note4 về máy tinh. Cắm cáp đt kết nối máy tinh rồi chạy. Chạy wa odin . It bị lỗi. Dùng mượt hơn nhà. Con asphalt 8. Bạn tải 1 ứng dựng. Sao lưu dữ liệu. Rồi sao lưu nó vào thẻ nhớ, fac xog rom sao lưu lại muc cứ . Ok. K bị mất dữ liệu. Còn bạn k thick thì pm mình mih gửi bản data full tiền . Mua siêu xe m phi nha