Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Anh em giúp với

Anh em giúp với

Chả là em tắt chức năng tự động update software ở phần thông tin, nhưng mỗi lần vào wifi là nó tự động down bản update về khó chịu lắm. Anh em ai biết cách làm sao để nó không tự down về hoặc xóa phần down bản update đấy ở đâu chỉ cho em với. Cảm ơn anh em nhiều

Vào ứng dụng của hệ thống tắt cái cập nhật phần mềm đi thì sẽ không bị tự động update nữa

E tắt dc 1 cái sofware update thôi b ạ còn 1 cái nữa k thể tắt dc nên vẫn bị tự động cập nhật mặc dù đã bỏ tích trong cài đặt mong b son nguyen giúp đỡ

Gửi từ SM-N910K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi hykunbi
    E tắt dc 1 cái sofware update thôi b ạ còn 1 cái nữa k thể tắt dc nên vẫn bị tự động cập nhật mặc dù đã bỏ tích trong cài đặt mong b son nguyen giúp đỡ

Gửi từ SM-N910K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Thì có 2 cái cập nhật phần mềm, chỉ cần tắt 1 trong 2 cái thôi là không bị tự động update nữa Lúc trước máy mình cũng thế nhưng làm vậy thì hết

Em tắt rồi, nói chung là nó không tự động update nhưng nó tự động down bản update về, khoảng ngày sau nó hiện lên thông báo bản update đã down xong hỏi mình có install không. Cái quan trọng là em muốn biết có xóa được bản update vừa down về không hoặc có cách nào tắt để nó không down và thông báo không ? Em xin cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi handoi298
    Em tắt rồi, nói chung là nó không tự động update nhưng nó tự động down bản update về, khoảng ngày sau nó hiện lên thông báo bản update đã down xong hỏi mình có install không. Cái quan trọng là em muốn biết có xóa được bản update vừa down về không hoặc có cách nào tắt để nó không down và thông báo không ? Em xin cảm ơn

Chào bạn nếu ngay từ đầu bạn phải tắt chức năng tự động cập nhật thì nó sẽ không cập nhật khi có tín hiệu wifi hoặc 3g. Còn trong trường hợp của bạn bạn thử vào quản lý ứng dụng rồi tìm đến phần mềm tự động cập nhật của samsung xóa dữ liệu đi xem máy có lưu cập nhật hệ thống k nhé