Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi maychuchuyendung.vn
    Bậy nào . Note 4 khá ngon về khoản pin nhé. Chơi game là yếu nhất về pin. Còn lại là ngon
    Cũng tùy vào dùng nhiều hay ít thôi bác . Trước mình đá FIFA 15 pin em nó tụt như tụt quần, qua đá bên i phở 6 plus pin tụt ít hơn .

Còn em LG G4 thì qủa pin yếu sinh lý qúa, đá FIFA 16 mà 2 tiếng liên tục thì sập nguồn vs máy nóng chiên trứng tốt . Được cái chụp hình tối ngon

Trích dẫn Gửi bởi Chí Phèo
    Cũng tùy vào dùng nhiều hay ít thôi bác . Trước mình đá FIFA 15 pin em nó tụt như tụt quần, qua đá bên i phở 6 plus pin tụt ít hơn .

Còn em LG G4 thì qủa pin yếu sinh lý qúa, đá FIFA 16 mà 2 tiếng liên tục thì sập nguồn vs máy nóng chiên trứng tốt . Được cái chụp hình tối ngon
    iPhone vô đối khoản chơi game rồi. Vừa mát vừa tụt pin chậm. Note 5 cũng mát nhưng pin vẫn tụt nhiều hơn iPhone.

bạn kiểm tra phần cài đặt xem sao

Mình cũng đang lăn tăn vụ pin con N910C của mình đây,đem ra samsung kêu nó xuống lại android 4.4 nó kêu k xuống được

Trích dẫn Gửi bởi datvipboy
    Mình cũng đang lăn tăn vụ pin con N910C của mình đây,đem ra samsung kêu nó xuống lại android 4.4 nó kêu k xuống được
    4.4.4 là ổn nhất về khoản pin cho em Note 4 đó bác ợ. Bác tự về được mà, trong đây có bài hướng dẫn thì phải.

Em đây về 4.4.4 như đi chợ luôn )) cơ mà máy em là n910g

Trích dẫn Gửi bởi Chí Phèo
    4.4.4 là ổn nhất về khoản pin cho em Note 4 đó bác ợ. Bác tự về được mà, trong đây có bài hướng dẫn thì phải.
    Xuống mất công mất imei hay gì đó. Nên thui đợi bản cập nhật kế tiếp