Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Trích dẫn Gửi bởi trungbtsb
    Cám ơn mấy bạn nhiều lắm. Mình mày mò la liếm bên XDA nó chỉ flash stock 5.1.1 mới nhất trên sammobile.com thì mới được. Mấy bản cũ hơn 100% NAND write fail.
    Bây giờ thì máy đã bình thường. Knox nhảy rồi nhưng vẫn chưa root. Anh Namfat cho em xin link root note 4 910C 5.1.1 được không ạ. Kiếm mãi không ra
    bạn cho mình xin rom stock 5 file của bạn . cám ơn bạn nhiêu

Mình 1 lần bi như bạn, mình up luôn bản 4.4 lại đc, sau đó lên 5.1...Máy mình N910G ^^

Máy Note 4 mình stock 5.1.1 hôm nay hứng chí root bằng cách flash file md5 của Chainfire bằng odin. Xong máy bị treo logo. Knox đã nhảy. Mình cài CWR để flash rom cook cũng bị treo. Dùng odin flash lại stock thì bị báo lỗi "NAND file witten fail".
    ANh em giúp mình với, có mỗi cái đt xài
    Bác về ngay rom gốc cho em nó flash qua odin
    Lên sammobile download bản room gốc về

Cám ơn mấy bạn nhiều lắm. Mình mày mò la liếm bên XDA nó chỉ flash stock 5.1.1 mới nhất trên sammobile.com thì mới được. Mấy bản cũ hơn 100% NAND write fail.
    Bây giờ thì máy đã bình thường. Knox nhảy rồi nhưng vẫn chưa root. Anh Namfat cho em xin link root note 4 910C 5.1.1 được không ạ. Kiếm mãi không ra
    <div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/YKnD5aDRJKQ"></iframe></div></div> bạn root được chưa, nếu chưa được vào đây cách root nè
    Bấm xem trong youtube để thấy link download file