Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

Note 4 black bắt đầu bong tróc viền mạ.

Hi các bác, thế là Note 4 black nhà mình bắt đầu có triệu chứng bong tróc viền mạ chrome, vẫn biết là viền mạ như thời Note 3 thế nào cũng bị bong tróc ra sau 1 thời gian sử dụng, nhưng mạ lên viền kim loại mà lại nhanh bong ra thế này thì !@#$% qúa thất vọng, bây giờ nhìn em nó như cóc ghẻ. Mình không dùng em nó nhiều nhé (chỉ là máy phụ, đi làm toàn quăng ở nhà). Lúc trước mới mua về thì tèo phím back, đi đổi được em khác về lại bị bong keo, hở sáng !@#$%.

Hôm nay rảnh định mang em nó ra làm vài trận FIFA 15, làm mất cả hứng.

Bác nào đang dùng Note 4 black/white bị như mình không ?

Xin lỗi các bác vì '!@#$%' ở trên, tại bức xúc quá. Sau quả này ly dị Note forever luôn. Ôm em i phở 6 plus thế mà lành.

=)) e cũng bị bác ạ. Nhìn giờ ghê chết đi được ý. Hnao đi mạ lại rồi chia tay e nó thôi =)))

Trời ơi, hóa ra Note 4 củng bị bong tróc như các dòng Note trước đây Đúng là thảm họa Đúng là cơn ác mộng

Mình cũng dùng note 4 từ ngày đầu nó ra. Năm nay mong chờ note 5, ai ngờ nó giống s6. Cảm thấy chán hẳn khi chỉ là 1 bản photo phóng bự ra của S6... phí cả 1 năm mong chờ...Bye samsung nhé

Trích dẫn Gửi bởi Son Nguyen Pro
    Trời ơi, hóa ra Note 4 củng bị bong tróc như các dòng Note trước đây Đúng là thảm họa Đúng là cơn ác mộng
    Chưa đến nỗi thế đâu bác , mà lúc mua xác định sẽ bị bong tróc như Note 3, nhưng không ngờ nó đến nhanh quá

Từ lúc mua về nhìn cái viền sơn màu đen là mình biết về lâu về dài sớm muộn gì nó cũng sẽ bị tróc sơn. Tự khắc phục bằng cách dùng 1 chiếc ốp silicon bao được hết cả viền là ok thôi. Máy e giờ tháo ốp ra trông vẫn như mới

Trích dẫn Gửi bởi Lee
    Từ lúc mua về nhìn cái viền sơn màu đen là mình biết về lâu về dài sớm muộn gì nó cũng sẽ bị tróc sơn. Tự khắc phục bằng cách dùng 1 chiếc ốp silicon bao được hết cả viền là ok thôi. Máy e giờ tháo ốp ra trông vẫn như mới
    Thế thì thanh lý nhanh đi bác, thể nào sau này cũng tróc ra, mình không dùng mấy mà cũng bị tróc ra thế kia. Mà thử cạo thì ra toàn nhựa

Trích dẫn Gửi bởi Chí Phèo
    Thế thì thanh lý nhanh đi bác, thể nào sau này cũng tróc ra, mình không dùng mấy mà cũng bị tróc ra thế kia. Mà thử cạo thì ra toàn nhựa
    Nhưng mà vẫn thích dùng Note vì công việc mình luôn phải dùng đến bút để ghi chú. Mà ẻm IP6+ lại k có chức năng đó, lại bị động khoản sao chép file ghi âm, file ảnh từ điện thoại vào máy tính, cứ phải dùng iTunes gì đó khá bực mình. Nên e vẫn đang lưỡng lự và lưu luyến với em nó đây. Chắc đợi Note 5 vậy

sao note 4 của chủ thớt lại sơn đen hết nhỉ, con của mình thì 2 cạnh vát máy màu trắng phai sướt chỉ có đen ở giữa thôi gống như vầy

[IMG]data/attachments/24/24214-00080af1dfc37f9439f0d131871fffef.jpg[/IMG]