Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Có ai dán kính cường lực Note 4 bị hở xung quanh viền tấm dán như e k ạ?

Như tiêu đề, em đăng kèm hình em Note 4 của em mới đi dán cường lực về, trông thương thương làm sao, bị hở viền xung quanh tấm dán. Mà bực nhất là lúc sử dụng, vì cái phần rìa tấm dán nằm trong màn hình , nhìn nó cứ khó chịu làm sao ý. Bác nào biết chỗ dán kính cường lực khít hơn không chỉ cho em với

cái này tùy vào mặt kính mỗi máy khác nhau thôi bác. có loại dán ko hở viền, có loại vừa khít. hình như dợt hàng sx từ tháng 10-2014 trở đi là đẹp

máy mình mới mua hôm dán ở nhật cường thử 4 miếng thì cũng chẳng được miếng nào , toàn lỗi giống bạn , đành dán tạm nilon

Trích dẫn Gửi bởi Lee
    Như tiêu đề, em đăng kèm hình em Note 4 của em mới đi dán cường lực về, trông thương thương làm sao, bị hở viền xung quanh tấm dán. Mà bực nhất là lúc sử dụng, vì cái phần rìa tấm dán nằm trong màn hình , nhìn nó cứ khó chịu làm sao ý. Bác nào biết chỗ dán kính cường lực khít hơn không chỉ cho em với

Bác dán loại Nillkin sẽ Full màn hình và kèm dán camera nhé

Bác nào biết chỗ bán nikkin có tấm dán cam k ạ

Gửi từ SM-N910C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mua dán cường lực làm chi cho tốn tiền, Tấm kính cường lực <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.youtube.com[/IMG]
    Gorilla Glass 4</div> mà bể thì tấm dán cường lực chỉ là 1 trò hề

Bác curtues nói thế nào chứ. Note 4 sản xuất ra màn hình cùng 1 kiểu. Còn việc dán cường lực hở viền như bác chủ thớt là do màn hình 4 cạnh có mép mặt kính hơi cong nên dán cường lực dày hở là đúng rồi (giống như iphone 6 vậy). Tùy thuộc vào độ dày miếng dán. Nếu miếng dán mỏng thì không bị. Mình đã thử dán 2 loại nên biết.

Sam sx không đồng đều nên có con dán đc cường lực ngon, có con thì bị halo viền. Con nào ko dán đc phải chơi giải pháp tạm thời khác

Sent from <div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fwww.maychuchuyendung. vn[/IMG]
    Server IBM, Dell PowerEdge, HP Proliant, SMB Supermicro, NAS, Storage, Máy chủ chuyên dụng, máy chủ, giải pháp máy chủ, thế giới máy chủ, máy chủ IBM, máy chủ Dell, máy chủ HP, lưu trữ, may chu, may chu gia re, may chu IBM, may chu HP, may chu Dell, may chu Supermicro, DN vừa và nhỏ</div> using Tapatalk on Note 4 Duos

Trích dẫn Gửi bởi bao1
    Bác dán loại Nillkin sẽ Full màn hình và kèm dán camera nhé
    bạn cho mình cái link đúng hàng được ko?

<div class="link-essentials-favicon">
    [IMG]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3A%2F%2Fphukiengiasi.vn[/IMG]
    Miếng dán cường lực Note 4 bo cạnh</div>
    cái này thì ổn ko mọi người?